ดู: 1534|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยเข้ามาดูให้ทีครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด coollywing เมื่อ 2009-6-9 20:32

คือว่าอยากได้จมูกให้โด่งประมาณนี้อ่ะครับ

แต่ไม่ทราบว่าขนาดประมาณนี้ มันคือแบบไหนอ่ะครับ คือโด่งธรรมชาติ หรือว่าโด่งๆอ่ะครับ

แล้วเวลาจะทำควรบอกคุณหมอว่าอย่างไงครับ

แล้วก็....ช่วยดูให้ทีครับว่าจะเข้ากับหน้าผมหรือเปล่า

50400-pic-9.jpg (59.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

50400-pic-8.jpg (35.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

IMG0097A.jpg (171.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

21.jpg (39.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ไปทำที่ไหนคัฟ

เพราะบางที่ คุณหมอก็จะให้นำภาพต้นแบบไปดูคัฟ ก็จะไม่ต้องอธิบายอะไรกับคุณหมอมากอะคัฟ

เพราะว่า มีรูปต้นแบบที่อยากได้อยู่แล้วอ่ะคัฟ

หรือนอกจากจะอยากได้ ที่มานมากกว่าต้นแบบอ่ะคัฟ ค่อยอธิบายเสริมความต้องการของเราตามไป ในระหว่างปรึกษาด้วยอ่ะคัฟ

โชคดีน่ะคัฟ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 20:52:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ

แต่ถ้าจะทำเอารูปไปให้คุณหมอดูได้ช่ายไม๊ครับ

แล้วจะเข้ากับหน้าผมหรือเปล่าครับ

รบกวนพี่ๆๆด้วยนะครับ
เอาไปให้คุณหมอ ดูเลยดีกว่าค่ะ
ว่าทำแล้วเข้ากับหน้าเราหรือเปล่า

แล้วศึกษาข้อมูลคุณหมอหรือยังอะค่ะ ว่าจะต้องทำไปที่ไหน
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 21:50:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ก็ดูๆๆอยุ่อ่ะครับแต่ยังเด็กอยู่เลยได้แต่ศึกษาข้อมูลเอาไว้ก่อน

ลังเลอยู่หลายที่ครับอยากทำกะคุณหมอเฉลิม  หรือไม่ก็อาจจะทำยันฮีอ่ะครับ
  สู้ๆๆ น่าจะได้อยู่ แต่รอ หน้าโตเต็มที่กว่านี้ก่อนน่าจะดีนะ พี่ว่า
จากรูปต้นแบบที่น้องนำมาให้ดู นั่นคือทรง ธรรมชาติ ครับ

จะว่าโด่งก็ไม่ใช่ จะว่าไม่โด่งก็ไม่เชิง คือพอประมาณ

ทำแล้วหน้าตาน้องจะดูมีมิติขึ้นกว่าเดิมครับ

แต่อาจจะไม่ถึงกับทำให้หน้าเปลี่ยน

ความจริงทรงจมูกเดิมของน้องก็สวยอยู่แล้ว

แค่เติมสันอีกนิดก็หล่อระเบิดเลยอ่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 18:04:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหะๆๆ

ขอบคุนพี่ๆๆครับที่เข้ามาแนะนำ

ตกลงนั่นคือทรงทำมะชาดใช่ม่ะครับ

จะได้จำไว้  แล้วทำซักประมาณ จบม.6 นี่พอได้หรือเปล่า ^^
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-6-11 20:50

รูปที่ อาตี๋ เอามาให้ดู เค้าไปประกวดมิสทิฟฟานี่แล้วชิมิ คุ้นๆ ต้องถามจินนี่

แต่จมูกสวยดีคัรบ

ไทไทว่า อย่างไร ลองศึกษากระทู้นี้ก็ได้นะ มีผู้ชายตรึม เอ่อ จมูกผู็ชายนะครับ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=173&extra=page%3D1

อาจจะได้ ไอเดีย แคนดู ใหม่ๆ ได้ครับ ชินดงบ้างอะไรบ้างครับ

โอเคป่ะ

โอเคสิ

ชิมิชิมิ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 21:46:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ

ใช่ครับจมูกพี่คนที่เอามาให้ดูชื่ออาร์มพี่เค้าไปประกวดทิฟฟานี่ละ แหะๆ

ขอบคุงน๊าครับที่เข้ามาแนะนำเพิ่มเติม
ผมว่าถ้าน้องไปทำ ถ้าไม่แน่ใจว่าจะสื่อสารกับคุณหมอได้ตรงกันหรือเปล่า

ก็นำรูปไปให้คุณหมอดูก็ได้ครับว่าอยากได้ประมาณนี้ เพราะว่าถึงยังไง คุณหมอก็ต้องปรับให้เข้ากับน้องอยู่ดีครับ

ส่วนเรื่อง จบม.6ไปทำได้เรยไหม ก็ถ้าอายุ 18 ปีขึ้นไปแล้วก็สามารถทำได้ครับ

แต่พี่ว่าน้องยังดูเด็ก ๆ อยู่เลยครับ มีโอกาสที่จะมีการปรับเปลี่ยนของโครงสร้างบนใบหน้า

ยังงัย ๆ รอดูก่อนดีมั้ยครับ ^^
พี่ว่า รูปแรก จมูกดูแอ่นไปนิดนึง

คล้ายทรงจมูกผู้หญิง หน้าจะหวานๆ

อันนี้ก็แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนนะครับ
อาร์มเค้าก็เป็นแดนซ์เซอร์อยู่ที่จีตาร์นะ ตัวจริงน่ารักมากๆๆเลยอ่ะ จมูกสวยดี
เห็นครั้งแรกไม่แน่ใจว่าทำหรือป่าว ตอนนี้ก็ยังไม่ค่อยแน่ใจว่าเค้าทำมาอ่ะ แต่จมูกสวยดี
ถ้านายไป ผมคิดว่าดีขึ้นแน่นอน....สู้ ๆๆ เพื่อความหล่อ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้