ดู: 9446|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกมาแร้นแบบสายฟ้าแล๊บเลย [By คุณหมอกมล. พันธ์ศรีทุม.]

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งทำเสกตะกี้เองค่ะ.     หมอกมล. พันธ์ศรีทุม.    แถมมานั่งรอเพื่อนสาวตัดผมอีกที่คริสตัลปาร์ค.     อีก3-4วันจะมาอัพเดทรูปนะจ๊ะ.          ขอกะลังใจเพื่อนๆด้วย
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 19:25:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งจะรู้สึกง่วงนอนอ่ะ.      เดวมาเล่าให้ฟังน้า
อย่าลืมมารีวิวให้ดูนะคร้าบบบ หายไวๆพักผ่อนเยอะๆนะครับ

พรุ้งนี้ก็ถึงตาผมแล้ว อิอิ
พรุ่งนี้ เป็น ธิดาวานร หรือจั๊กกะแหล่นดีอะครับ

อิๆๆ เป็นของไทยดีกว่าเน้อ นานงนาเนีย อย่าไปเป็นเลย ไทยทำ ไทยใช้ ไทยเจริญ

อย่าลืมทานยา หนุนหัวสูงด้วยนะคัรบ
ขออนุญาตแก้หัวข้อ ให้เครดิตคุณหมอนะคัฟ

ขอบคุณคัฟ
อ้าว ทำแร้วเหรอ ไวจังงง
ลืมบอกคัฟ หายไวๆ นะคัฟ ฮอลล์

สวยวันสวยคืนคัฟ

ดูแลตัวเองดีๆ น่ะคัฟ ให้สมกับเกาะติดข้อมูลในเว็บมานานอะคัฟ

อิ อิ

เป็นกำลังใจให้คัฟ แล้วก็รอชมภาพรีวิว ด้วยคัฟ
ว้าววว ทายา โป๊ะเย็นเยอะ ๆ นะค่ะ จะได้หายไว ๆ

บวมน้อย ๆ

ขอให้ออกมาสวย ๆ นะค่ะ

สู้ ๆ ๆ พร้อมกันนะค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 21:47:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าลืมมารีวิวให้ดูนะคร้าบบบ หายไวๆพักผ่อนเยอะๆนะครับ

พรุ้งนี้ก็ถึงตาผมแล้ว อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย Stepohmz เมื่อ 2009-6-9 19:31

โชคดีนะค่ะ.  ทำพร้อมจินนี่เรยสิค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-9 21:51:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ปวดๆแสบนิดๆแต่ยังไม่บวมค่ะ.         ทำเสดตอน6โมง เพิ่งได้เข้าบ้าน ที่บ้านไม่มีคอมอ่ะเลยลงรูปไม่ได้
เพื่อนๆ ลงรูปให้ดูกันเยอะๆนะคะ
จาไปทำสิ้นเดือนแล้ว
ยังแอบกลัวไม่สวยอยู่เรย
มีไรช่วยแนะนำด้วยนะคะ
รอดูรูปค่ะ
สวยวันสวยคืนนะคะ ^^
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 09:26:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จินนี่ วันนี้ถึงคิวแร้วสินะ.    โชคดีนะจะ.    ออกาสวยสมใจเน้อ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 09:28:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเรยนะบ๊อบ.  หายแร้วจะลงรูปให้เยอะๆเรยจร้า
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 09:33:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หนุมาน.   มา หะ แว้ววววววววววววววว.  เตรง เตง เต็ง เต็ง เต้ง เต็ง เตรงงงงงงงงง.        เซเล่อมูนจ๋า อยู่ไหน.  มาช่วย.  หนุมานด้วย.   ขอกะลังใจหน่อย.    บวมแย้วววววววววว.         ฮือๆๆๆๆๆๆๆตื่นเช้ามาน้ำมูกไหลอ่ะ.  ไหลไม่หยุดเลยทำไงดี
เข้ามาให้กำลังใจ ประคมเย็น กินยาตามหมอสั่งนะ  จะได้ไม่บวม
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
พี่หนิงกะอยากยลโฉมเชอรี่ซะแล้วจิเนี่ย
  หายไวไว นะครับ รอรีวิวว รูป
ขอให้สวยๆยุบไวๆนะคะ

Pimben สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
[color=Purple]ขอให้หายไวๆสวยๆๆๆๆนะค้าาา รอยลโฉมอยู่เน้อ... [code]
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-11 07:42:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณกั้งกะพี่หนิงมากๆ.      วันนี้บวมมากมาย. บวมขึ้นตา แย้ว.  ขรี้ตาแฉะเลยง่ะ. ฮือๆๆๆๆๆ.  จะยุบวันไหนน้า
มารอชมเหมือนกันค่ะ
ไม่ทราบว่าตอนนี้เป็นยังไงบ้าง
ขอให้หายบวมไวไวนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้