ดู: 59865|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกที่อุดรธานีคุณหมอไหนดีเอ่ย

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกที่อุดรธานีคุณหมอไหนดีเอ่ย
ขอทราบราคาแล้วก็เบอร์ติดต่อนะคะ  ขอในอ.เมืองนะคะ
แล้วในกรณีที่ทำมานานแล้วจะเปลี่ยนใหม่หมอเข้าคิดค่าใช้จ่ายไหมคะ
....ที่อุดรก็

คุณหมอปาริชาติ  

ทางไปสี่แยกบ้านเลื่อมอ่ะค่ะ

เปิดข้างร้านเสริมสวยอ่ะคร๊า.....
เราก็คนอุดรแต่จะไปเสริมที่ขอนแก่นน่ะ   หมอธีระวัฒน์เพราะดูผลงานของหมอที่อุดร
ไม่ค่อยจะสวยเลยง่ะ   น้องสาวเพื่อนไปทำกับหมอมงคลมาไม่สวยเลย.....ก็เลยไปจองคิวกับหมอธีระวัฒน์....ขอนแก่น
คนในพื้นที่จะรู้ดีกว่าคนในบอร์ดน่ะครับ
ผมกะอยู่อุดร เพื้อนๆพี่ๆ เคาเเห่กันบินไปทำที่ กทม หมดอะ
หมอ อุดร เก่งๆกะน่าจะมี เเต่ไม่รู้ว่าใคร --*
เลยไม่มีใครอยากเซี่ยงไปลอง
แนะนำค่ะ ที่คุณหมอทวี
แต่ก่อนอยู่ตรงข้ามตลาดบ้านห้วย
แต่ตอนนี้ย้ายมาทางสี่แยกหอนาฬิกาแล้ว
ลองสอบถามดู ผลงานสุดโอค่ะ สั่งได้ตามต้องการ
( ขึ้นอยู่วิจารณญาณของหมอด้วย ) ราคาโดยประมาณ
4,500-5,000 บาท ไม่น่าจะเกินนี้ค่ะ เพราะปีใหม่
กลับบ้านอุดรไปฉีดฮอร์โมนเลยแอบถามมาค่ะ
แต่ก่อนเรียนที่อุดร คนแถน อ. เมือง นิยมมาก
ฮิตติดอันดับใน อ.เมืองอะค่ะ ลองติดต่อดูนะค่ะ ส่วนเบอร์
จะโพสให้ภายหลังและกันค่ะ ขอให้จมูกสวยสมใจค่ะ
น่าจะนั่งรถมาทำขอนแก่นนะคะ ไกล้ๆแค่นี้เอง ขอนแก่นมีเพื่อนๆมารีวิว ในเวปด้วยยังไงหาดูนะคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-3-6 18:25:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนสำหรับคำแนะนำคะ
ผมก็คนอุดร  ครับ แต่จะจองคิวทำที่ขอนแก่นครับ

ผมทำกับ หมอสุรพล

เราะเห็นในเวปมีรีวิว ของหมอคนนี้

ดูแล้วสวยดี เลยตัดสินใจทำขอนแก่น
ที่อุดร หมอมงคลนะ..,คุณหมอเน้นธรรมชาติ แต่อยากได้โด่งก็บอกหมอได้ คุณหมอน่ารัก ใจดี..,สวยไม่สวย มันอยู่ที่พื้นฐานหน้าตา พื้นฐานจมูกเราด้วยนะ

..,ทำกับคุณหมอมาเมื่อ 4 ปีที่แล้ว บอกกับคุณหมอเอาแบบธรรมชาติ ทำออกมาสวยมาก พอใจสุดๆ แต่งหน้าขึ้นมาแล้วคม แต่ ณ ปัจจุบัน อยากได้โด่งกว่านี้แล้ว จะทำรอบ2 ก็ยังมีคุณหมอเป็นตัวเลือกเหมือนเดิม เพราะพอใจในผลงาน
เพิ่งทำตากับหมอปาริชาติคะพอใจมากคิดว่าอุดรทีี้เวิ์คสุดคะ
ถ้าเกิดใครสนใจว่าทำตามาแล้วเป็นยังไงเข้าไปดูได้คะในเฟสบุ๊คpudtama narakk คะฝากคำถามไว้ได้คะ
pudtama  อืม เราสนใจ ช่วยให้รายละเอียดหน่อยสิ เยอะๆ เลยน่ะ
เราทำกับหมอกิตติศักดิ์ ทำมาได้ 25 วันแล้ว ยังดูแปลกๆๆเพราะไม่ตกใจดั้งตัวเอง
ก็โอเคนะ ราคาก็พอใช้ มี 9,000...12,000...15,000 อะ
กะว่าสวยเต็มรูปแบบ จะโพสต์รูปละกัน..

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นฝีมือหมอกิติศักดิ์จังเลยค่ะ  โพสต์ 2011-11-28 21:22
ผมทำกับหมอทวี มา 2 อาทิตย์แล้วครับ หมอดีมาก ดูแลตลอด หมอจะนัดทุกอาทิตย์ครับ ผม เสริมมาแค่ 10000 บาทถ้วน นี่ราคาสูงสุดครับ
หมอกิตติศักดิ์ค่ะ
เชียร์สุดใจเลยย
หมอมีฝีมือ ประสบการณ์มากมาย
ตอนแรกก้อเสี่ยงอยู่เหมือนกันว่าจะทำกับหมอ
แต่พอผลออกมาเปนที่น่าพอใจมากเลยค่ะ
เนียนมากๆ ธรรมชาติสุดๆ
หมอก้อน่ารักมากด้วย
ทำแล้วจะไม่เสียใจเลย
มีสามราคา 9000 12000 15000
แต่เราทำ15000
หมอคมงคลแนวธรรมชาติค่ะ แต่ว่าถ้าอยากได้โด่งก้อไม่น่าไปทำเพราะว่าหมอทำออกมาธรรมชาติเกินไป จนดูไม่ออกว่านี้เหรอทำมาแล้ว... เหมือนไม่ได้ทำค่ะ ทำมากับหมอมา  6 ปีแล้วกะว่าจะไปแก้คะเพราะว่าธรรมชาติเกินไปคะ
หมอปาริชาติ แถวข้าวต้มปลาอ่างศิลา ทางไปบ้านเลื่อมไปปรึกษามาแล้วคุณหมอน่ารักและใจดีพูดตามหลักความเป็นจริงและหลักการแพทย์ ซิลิโคนเกรดเอจากอเมริกาด้วยนะ คิดว่าคงจะไปเสริมกะคุณหมอเนี้ยแหละค่ะคุณหมอตามใจชอบโด่งมากหรือชอบธรรมชาติคุณหมอจัดให้ค่ะ แต่เราคิดว่าจะเอาแบบธรรมชาติดีกว่า                  
หมอทวีค่ะเสริมสวยทรงโด่งยาวไปขอดูตัวอย่างคนไข้กับหมอก่อนได้หมอกะแฟนหมอใจดีมากขอบอก
เห้นเพื่อนไปทำสองคน  แต่คนละหมอ  คนนึงเบี้ยว  เห็นซี่ลี่ชัดเจน  คนนึงทำแบบโบราณ  ไม่ีมีหยดน้ำแต่ราคาไม่แพง  จะทำทั้งที  หาหมอที่ดีๆๆไกลหน่อยแต่คุ้มค่า  เราไปทำกับหมอที่กทม.  ก้อ  โอเคนะ  เป็นเครสแก้จมูก  ทำที่อุดรสิบกว่าปีมันจะทะลุ   ก้อแล้วแต่ความชอบ   ความสะดวกนะคะ  ดูรีวิวหาข้อมูลมากๆๆ  เราจองคิวไว้หมอ   ลางานไปเลย  สนใจหลังไมล์ได้ค่ะ
คือว่าผมอยากได้เบอร์คลินิคหมอปาริชาติ ยุอุดรคับ คัยรุช่วยบอกที ขอบคุณคับ
เด๋วไปดูมาให้นะ ว่าจะไปเหมือนกันใกล้บ้าน แต่กลัวอยู่
วันนี้ไปทำกับหมอกิติศักดิ์ทำสวยแต่ต้องรอหายบวมก่อนว่าจะสวยรึปล่าคุณหมอพูดเพราะมาก

แสดงความคิดเห็น

อยากเห็นผลงานหมอกิติศักดิ์จังเลยค่ะ  โพสต์ 2011-11-28 21:24
หมอ ปาริชาต ราคาเท่าไรอ๊ะคร๊ะ  มีใครรู้บ้างคร๊ะ
เราทำกับหมอทวีมา ไม่ชอบอย่างแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงง  เป็นแท่งกันเลยทีเดียวเชียว คำว่าโด่งเว่อๆไม่น่าจะเกินนี้  ก้อกะจะไปแก้ กทม ดูไว้หลายหมอ คุณหมอคมกริชที่ว่าทำทรงธรรมชาติ แระหมอดังๆอยู่ตอนนี้ออย่างคุณหมอศรัณ จองไว้แล้วแต่คิวย๊าวยาว เราได้คิวตั้ง19 มิถุนา ราคาแก้ หมื่นห้า มิถุนานานไปนะ ไม่รู้จะรอไหวป่าว ตอนนี้เล็งๆไว้อีกคน ที่ใกล้ๆคือ คุรหมอปาริชาติ เห็นเค้าว่ากันว่าหมอทำจมูกผู้หญิงสวย อยากเห็นผลงานคุณหมอเยอะๆจังค่ะ เด่วจะลองไปปรึกษาคุณหมอดู ถ้าคุยกับคุณหมอ แล้วความคิดตรงกันก้ออาจจะโอเค เซเยส กับคุณหมอปาริชาติก้อได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้