ดู: 5163|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดำจนคนที่บ้านเรียกถ่านตอนนี้ขาวกว่าใครในบ้านเลย อิอิ

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวความเปลี่ยนแปลงของพี่สาวฟางค่ะ แต่ก่อนนี้ดำมากดำแบบไม่น่าขาว
ตอนนี้ขาวยังกับดารา ไปทางไหนมีแต่คนเหลียวมอง ตอนนี้ตัวฟางเองก็ค่อยๆ
มีความเปลี่ยนแปลงแล้ว เดี๋ยวถ้าเห็นแบบชัดเจนจะมารีวิวให้ดูนะคะ
ปรึกษาเรื่องผิวได้นะคะ แอดไลน์มาเลย frang_chanida
ว๊าว ขาวขึ้นมากกก ทำยังไงอ่ะคะ อยากขาวบ้างง่ะ
ใช้อะไรค่ะขาวมากสวยด้วยบอกหน่อยค่ะอยากขาวมั้ง
น่ารักมากๆค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-2 13:26:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช้ผลิตภัณฑ์ทาผิวขาวค่ะไม่ได้ฉีดนะคะ
ใช้นานไหมค่ะกว่าจะขาวแบบนี้ได้
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-2 23:01:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่นานค่แต่ต้องขยันๆ
ครีมอะไรเหรอคะ
อยากขาวบ้าง ทำไงคะ ช่วยบอกหน่อย
อยากขาวค่ะ ช่วยบอกที
ใช้ครีมอะไรหรอค่ะ
ขอไลน์หน่อยค้า
ฉีดยังไม่ขาวขนาดนี้เลย จิงรึเปล่าคะที่ว่าใช้ครีมอย่างเดียว โอ้ววววววววววววววววว
ทั้งกิน ทั้งฉีด ทั้งทา ยังไม่ขาวเบย จนท้อ แล้ว
พี่ค่ะ มีแต่ครีมทาตัว ทาแต่ตัวหน้ามันขาวขึ้นได้ไงอ่ะ งง?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้