ดู: 2683|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แนะนำหน่อยค่ะ หมอเฉลิม vs หมอยุทธวีคูณ

[คัดลอกลิงก์]
ระหว่างหมอเฉลิมฟอร์จูน กะ หมอ ยุทธวีคูณที่ไหนดีค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-2 22:29:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีได้คิวหมอเฉลิมวันที่22 นี้อ่ะค่ะแต่เห็นรีวิวของหมอยุทธวีคูณทำสวยดีเลยรู้สึกลังเลนิดๆ
อยากให้เพื่อนๆช่วยออกความคิดเห็นเยอะๆหน่อยอ่ะค่ะเผื่อจะได้เป็นแนวทางในการตัดสินใจ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-2 23:56:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะสำหรับการแนะนำ แต่ไกลไปหน่อยอ่ะค่ะ
หมอเฉลิม รอคิวนานมากกกกกกก
หมอเฉลิมทำสวยมากนะค่ะ
ใจเราก็อยากทำกับหมอเฉลิมนะ แต่รอคิวไม่ไหวอะค่ะ

เลยเลือก วีคุณ แต่ยังไม่ได้ทำนะคะ ได้คิววันที่ 12 กค. แห่ะๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 12:47:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะรอดูรีวิวน่ะค่ะ อยากทำที่วีคูณเหมือนกันเห็นรีวิวหลายๆทรงจมูกสวยมากราคาก้อโอเคอ่ะค่ะ
ว่าจะไปทำที่วีคูนเหมือนกันแต่ได้คิวเดือนสิงหาทำเสร็จแล้วรีวิวมาให้ดูมั่งนะคะ รอลุ้นคะ
คิดเหมือนกันว่าไปทำหมอเฉลิมหรือวีคูณดี
เราก้อคิดว่าจะทำหมอไหนดี  ระหว่าหมอเฉลิมกับวีคูน  เครียดมาก
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-4 10:03:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราก้อเครียดเหมือนกันค่ะ ใกล้จะถึงวันละยังตัดสินใจไม่ได้เลย
เราว่าต่างกันที่ราคาและผลงานเลยแหละ
ตัวเราเองก็หาข้อมูล 2หมอนี้เหมือนกัน
แต่ถ้าที่เราชอบในเรื่องของผลงานเราเลือกหมอเฉลิม
(เลือกสวยกว่าไว้ก่อนจร้า)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย molmol เมื่อ 2013-7-4 16:53

นั้นสิ  ชอบ2หมอนี้  ตัดสินใจไม่ได้เลย  อยากทำช่วงสิงหา-กันยา  จะได้จองใว้  ุถ้าเลือกอะไรกันบอกด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้