ดู: 5529|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบาง3เดือนไม่ค่อยบาง กระจับใหญ่และเบี้ยวควรแก้ดีไหมคะแนะนำทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

แสดงความคิดเห็น

ก็ดูสวยธรรมชาติดีนี่ค่ะ  โพสต์ 2014-1-19 11:06
ทรงสวยเป็นธรรมชาติมาก ไม่แหล่มเป็นนกและไม่บางเวอร์เกินไป  โพสต์ 2013-10-14 21:08
แต่ว่าเค้าชอบแบบนี้นะ หมอไหนคะ  โพสต์ 2013-5-30 21:21
ทำกับหมอท่านไหนคะ แต่เราว่าแค่นี้มันดูธรรมชาติดีอะค่ะ ไม่รู้สึกว่าเบี้ยวนะคะ

และกระจับมันดูใหญ่ๆบวมไม่มั่นใจเลยค่ะ  โพสต์ 2013-5-30 12:30
ค่ะคือเบี้ยวไม่มากค่ะแต่แทบจะไม่บางกว่าเดิมเลยเปลี่ยนแค่ทรงอ่ะค่ะ  โพสต์ 2013-5-30 12:29
สวยมากเลยจร้า

ขอบคุณค่ะ แต่เรารู้สึกว่ายังไม่บางเลยค่ะอยากได้บางกว่านี้ไม่มั่นใจ  โพสต์ 2013-5-30 12:33
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-30 12:36:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มันจะยุบลงอีกมั้ยคะ
เราว่ากำลังเหมาะและธรรมชาติมากเลยนะคะ ทำกับหมอไหนคะ
เราก็ว่ามันสวยอยู่แล้วนะ ปากบนกระจับดีไม่เล็กมากถ้าจะเอาเล็กกว่านี้มันจะไม่ค่อยสวยนะ
สายจังเลยสวยมากๆ ทำที่ไหน หมอชื่ออะไร
สวย ดูเป็นธรรมชาติค่ะ ของเราน่าเกลียด ปากเป็นติ่งเหมือนปากนก เครียดมาก
เราว่ามันพอดีแล้วค่ะ ดูไม่บางไป บนกับล่างสมส่วนดี ทำมานานหรือยังคะ แล้วทำกับหมอท่านไหนเอ่ย
สวยมากคะชอบเลยแบบนี้ ธรรมชาติมาก
ดูไม่รุ้ว่าทำ สวยแล้วจริงๆค่ะ
อยากได้แบบนี้จัง ทำกะหมอไรอะค่ะ?
ชอบมากๆเหมือนกันค่ะ จะทำปากเหมือนกัน อยากได้แบบนี้
สวยนะค่ะ ดูธรรมชาติไม่หลอกตา
สวย ธรรมชาติ ค่ะ
สวยแล้วนะครับ ดูเป็นธรรมชาติดี
ช่วยบอกชื่อหมอ ราคา ที่ไหน ด้วยคับ ปากสวยได้รูปและดูไม่ปลอม ไม่แหลม สวย เห็นบางคนทำมาแหลมมาก ไม่สวย
สวยแร้วค่ะ ดูไม่ออกเลยว่าเบี้ยว กำลังดีธรรมชาติมากๆเลย
สวยแล้วค่ะ อยากแก้เลย ทรงสวยกำลังดี มีแต่คนชมค่ะ
สวยแล้วคะหมอไหนคะ เราทำมาไม่สวยเลยอยากแก้อ่ะ
ถ้าบางกว่านี้ปากจะหุบไม่สนิดเห็นฟันทุกซี่เหมือนดาราซื่อพีคนะปากถ้าตัดแล้วใส่คืนไม่ได้นะพี่ว่าแค่นี้สวยแล้วดูไม่ลอกตา
สวยแล้วคร่า จะเอาบางปายหนายเคอะ..หุหุ อย่าหาข้อบกพร่องเล็กน้อยเอามาวิตกกังวลค่ะ ตาสองชั้นผ่าตัดแล้วก้อไม่เท่ากันเป๊ะ ร่างกายคนเราสองข้างก้อไม่เท่ากันนะ ปากสวยจะตาย ถ้าเราเอาจุดด้อยนิดเดียวมาลบจุดเด่นเราจะเครียดกับเรื่องไม่เป็นเรื่องบางเรื่องนะค่ะ ทุกคนเหนว่าสวยเราเองก้อเหนว่าสวยตามที่คนอื่นเหนนะ มะได้แกล้งชมนะ เรื่องจิ๊งงงง
สวยแลว พูกจากใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้