ดู: 5045|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ****ใครเคยโดนหมอเทพ บล๊อคนมบ้าง****

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามเพื่อนๆค่ะใครเคยโดนหมอเทพบล๊อคนมบ้าง

เจ็บไหม เขาบล๊อคอย่างไรหรอ

คือล่าสุดเราไปตรวจกับพี่พยาบาลมา เราทำมาได้ประมาณ10เดือน ข้างซ้ายพี่พยาบาลบอกว่าแน่นๆ ให้ยาแก้อักเสบมากินแล้วบอกว่าอีก2อาทิตย์ มาให้หมอเทพนวด

เลยอยากถามเพื่อนๆใครเคยเจอเหตุการณ์นี้บ้าง
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-26 12:33:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย กัน222 เมื่อ 2013-5-26 12:30
มันเป็นไรคะ อักเสบหรือพังผืดคะ

พังพืดค่ะ
เคยเป็นคะ ไปเลาะพังผืดแป๊บเดียว ตอนนั้นแผลติดเชื้อแล้วนมเริ่มแข็งไปหาหมอ หมอเลาะพังผืดให้คะเหมือนใส่นมใหม่แต่ข้างเดียว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-26 19:19:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย korrachan เมื่อ 2013-5-26 16:08
เคยเป็นคะ ไปเลาะพังผืดแป๊บเดียว ตอนนั้นแผลติดเชื้อแ ...

เจ็บไหมอ่ะคะ ผ่าตัดใหม่เลยหรอ
ระยะพักฟื้นเหมือนกันคะแต่เจ็บน้อยกว่าเพราะแก้แค่ข้างเดียว
เพราะอะไรถึงเกิดพังผืดค่ะ ไม่ค่อยได้นวดนมรึ่ป่าวเอ่ย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-27 11:06:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cutegril เมื่อ 2013-5-27 08:58
เพราะอะไรถึงเกิดพังผืดค่ะ ไม่ค่อยได้นวดนมรึ่ป่าวเอ ...

อาจจะใช่อ่ะคะ
ลูกสาวหมอเทพค่ะ  เป็นพังผืดเหมือนกันค่ะ นวดเช้า-เย็น เที่ยวละ 5 ทีตามที่ลูกน้องหมอเทพบอก ปรากฏว่า 6 เดือนให้หลัง ซิลิโคน โดนพังผืดหดรัด เต้านมกลมบล๊อก ตอนนี้หมอให้กินยาแก้อักเสบอยู่ คลินิคนี้แย่ตรงที่ีหลังการทำนม ไม่เคยได้เจอหน้าหมอเลย เจอแต่ลูกน้องหมอ ซึ่งไม่รู้ว่าจบอะไรมา ให้คำแนะนำด้วยสำเนียงบ้านนอกๆ จนกระทั่งตอนนี้น่ะ นมแข็งเป็นก้อนกลมป๊อก ต้องไปหาวิธีนวดตามเน็ตมานวด ไม่รู้ว่าอนาคตจะเป็นอย่างไร รู้สึกว่าเต้ามันอันเล็กลงด้วย เพราระใส่บราแล้วหลวมๆมากๆ (คัพD)ต้องดึงสายขึ้น จากตอนแรกนมชิดสวย ตอนนี้นมห่างมาก พอยกแขนจะเห็นเป็นก้อนๆกลมๆ ตรงหัวนมข้างซ้ายก็คลำเจอก้อนซิลิโคนมากระจุกอยู่ เสียความมั่นใจมากๆ แย่ที่สุดคือคนที่คลำเจอคือสามี ส่วนตรงเต้านมลูบไปเจอซิลิเต็มๆเป็นริ้วๆ หมอบอกว่าเราผิวบาง ก็รู้ว่าผิวบางทำไมไม่ทำใต้กล้ามเนื้อล่ะคะ??? เนี่ย .. บ้านอยู่หน้ายันฮีแท้ๆ ไม่ทำ ถ่อไปทำตั้งประตูน้ำ เป็นไงล่ะ อยากจะเขกหัวตัวเองแรงๆสักสิบเที่ยว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้