ดู: 3130|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หมอบอย ธนพรคลินิค ใครเคยไปทำจมูกมาบ้าง ที่นี่ดีมั๊ยเอ่ย?? ขอรายละเอียดหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
อยากไปทำจมูกที่ ธนพรคลินิคค่ะ อยากรู้รายละเอียดว่าหมอทำดีใหมคะ ใครเคยไปเสริมที่นี่หรือมีรายละเอียดก็ช่วยบอกหนูหน่อยค่ะ อยากรู้ว่าที่นี่ดีมั๊ย?? เสริมออกมาแล้วเป็นยังไงบ้าง ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ^^
ผมว่าไม่สวยนะออกแนวไม่บอกก็ไม่รุว่าทำมาอ่ะ เพื่อนผมทำมาเพราะเห็นว่าผ่อนได้ 10เดือน แต่ออกมาแบบไม่คุ็มราคาเลย 2หมื่นกว่าๆ พนักงานกับหมอก็เชียร์ให้เลือกสิริโคนแบบแพงสุด แต่เพื่อนบอกว่าทำเร็วมากเหมือนใช้สิริโคนสำเร็จรูปใส่ไปเลย ไม่มีการเหลาหรือใดๆ ประมาณ 15 นาทีเสร็จเร็วเว่อร์
ลองดูรีวิวที่ เฟสบุค ของธนพรคลินิกได้เลยน้ะค่ะ ส่วนตัวเเล้วยังไม่เคยทำเเต่ ดูจากรีวิวธรรมชาติดีจ้า  เเต่ว่าพอดีเราเป็นคนจมูกใหญ่เลยไม่กล้าเสี่ยงกลัวใหญ่กว่าเดิมเเต่ ถ้าจมูกเล็กๆรูปทรงสวยอยุ่เเล้วเเค่ต้องการเพิ่มความโด่ง ที่นี่ก้น่าจะเป้นอีกทางเลือกหนึ่งน้าาาาา  อีกอย่างเป็นเทคนิคเกาหลีใช้เวลาทำไม่นานไม่ ช้ำเขียว อันนี้เห็นหมอบอกนะค่ ะ  ในยูทุปก็มีจ้าลองเสริช ดูนะค่ะ   
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mazinmick เมื่อ 2013-7-10 18:13

ไม่ดีค้ะ ทำออกมาไม่สวยคุ้มราคา เค้าใช้ซิลิโคนสำเร็จรูปด้วยน้ะ ประมาณว่าเน้นเร็ว เน้นขาย แนะนำให้ไปทำกับ หมอสวัสดิ์ หรือสุรศักดิ์ ไม่ก็ รพ.ครบุรี รพ.เมโมเรียล ต่าง ๆ ที่ดีกว่านี้ เสียดายตังสุดๆที่หลงไปทำกับธนพร ! ):
mazinmick ตอบกลับเมื่อ 2013-7-10 02:56
ไม่ดีค้ะ ทำออกมาไม่สวยคุ้มราคา เค้าใช้ซิลิโคนสำเร็จ ...

ทำออกทาแล้วเป็นยังไงหรอคะ?
mazinmick ตอบกลับเมื่อ 2013-7-10 02:56
ไม่ดีค้ะ ทำออกมาไม่สวยคุ้มราคา เค้าใช้ซิลิโคนสำเร็จ ...

ทำออกทาแล้วเป็นยังไงหรอคะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้