ดู: 1641|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครมีแก้มป่องๆแล้วเสริมจมูกเป็นไงบ้างค่ะ ขอข้อมูลที

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยนะค่ะ พอดีเป็นคนมีแก้มเยอะ หรือโหนกแก้ม เวลายิ้มแล้วจะเป็นคล้ายลูกส้ม แก้มป่องๆอะค่ะ เอาเป็นว่าถ้าใส่แว่นตาตี๋ใหญ่แล้วมันติดแก้ม เวลายิ้มแว่นตากะดกขึ้นบนคิ้วเลย 555 คิดอยากแก้ปัญหาคือเสริมจมูกเข้าไปนะค่ะ จะช่วยได้ไหม เพื่อนๆคนไหนที่มีแก้มเยอะๆแล้วไปเสริมจมูกมา อยากรู้ว่ามันดีขึ้นหรือว่าหน้าเราจะดูเยอะค่ะ เพราะแก้มก็ป่องแล้วจมูกยังโด่งอีก จองคิวทำปิดเทอมนู่นค่ะ แต่เริ่มลังเลแล้ว จะกรอโหนกค่าใช้จ่ายก็เยอะพอควร ถ้าเราเสริมแล้วจะดีขึ้นไหมค่ะ TT^TT
ผมคร้าบ แก้มป่อง โหนกสูง หน้าบาน ก่อนทำจมูกก็ไปโบท็อก1ครั้งเมโส7ครั้ง แต่แก้มยังเหลืออยู่คุณหมอให้ทำเมโสอีก7ครั้ง แต่ตอนนี้เบรคเมโสแก้มก่อนพยายามคุมนำ้หนักแล้มาเข้าคอร์สเมโสหน้าใสแทน อีกพักค่อยไปลดแก้มอีก ตอนนี้หมดงบเพราะจะรอทำคางต่อ ดูรีวิวของผมได้ครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-21 23:49:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-5-21 17:43
ผมคร้าบ แก้มป่อง โหนกสูง หน้าบาน ก่อนทำจมูกก็ไปโบท็อ ...

7ครั้งนี้ความถี่ในการฉีดต่อครั้งกี่อาทิตย์ค่ะ เดวจะเข้าใปดูรีวิวค่ะ ^%
1อาทิตย์ต่อครั้งครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-22 07:54:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อค่ะ แต่ถ้าทำก็ไม่ดูเยอะใช่ใหมค่ะ น่าคงจะซอฟเนอะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้