ดู: 2469|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำปรึกษาค่ะ ระหว่างหมอกมล(ทาวอินทาว) กับ หมอชาตรี(สยามคลีนิค)

[คัดลอกลิงก์]
คืออยากจะแก้จมูกค่ะ แต่ลังเลหมอมาก ใจอ่ะอยากทำกะหมอเฉลิมนะ แต่คิวยาวมากกกก แถมราคาก็ขึ้นแพงไปหน่อย
เลยเบนเข็มไปปรึกษาหมอกมล หมอแนะนำดีค่ะ เห็นจากหลายๆรีวิวก็ออกมาสวยมั่กๆ แต่พอมาตามอ่านจากหลายๆกระทู้ เห็นว่ามีเคสหลุดเยอะ สั้นบ้าง เบี้ยวบ้าง บริการหลังการขายก็ไม่น่าพอใจ แถมเก็บตังค์เพิ่มด้วย นี่คือจากที่อ่านมานะคะ เลยชักจะลังเล เหอๆ (แหม ก็หน้าเราอะเน๊อะ เสียตังค์ทั้งทีก็อยากให้ออกมาในแบบที่เราพอใจ) ทีนี้ก็เริ่มหาๆๆ เอาไงดีล่ะ ก็ไปเจอรีวิวหมอชาตรี(สยามคลีนิค) ว่าทำสวยดี โด่งตามคำขอ แถมเคสหลุดก็มีน้อย บริการหลังการขายก็เลิศ แก้งานให้ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย แต่บางรีวิวก็โด่งจนน่ากลัว ดูจะเป็นแม่มดพ่อมดไป เลยตัดสินใจไม่ถูก

ส่วนตัวชอบทรงประมาณนี้ค่ะ

ระหว่างหมอกมล(ทาวอินทาว) กับ หมอชาตรี(สยามคลีนิค)
คิดไม่ตกจิงๆค่ะ T^T

รบกวนเพื่อนๆแนะนำเก๊าหน่อยน้าาา plzzzzzz
เห็นที่นี่เวลาแก้งานไม่ค่อยรับผิดชอบ แก้งาน35000บาท ขนาดทำที่นั่นนะ  อ่านเจอมานะครับ ศึกษาหลายๆที่ก็ดีครับ

แต่อาจจะเป็นเฉพาะเคสหรือเปล่า แต่ผมเท่าที่เห็นรีวิว ผมว่าที่นี่โอเค มากๆครับ
ตกใจนึกว่ารูปเจ้าของกระทู้กำลังจะบอกถ้าจะแก้ทรงจมูกมาเปลี่ยนร่างกับเราดีกว่าไหม   ลองปรึกษาดูหมายๆที่ก่อนก้ดีนะ
บางคนเขาโชคดีที่มีหน้าผากกว้าง ,เนื้อจมูกเยอะ,ไม่มีปัญหาจมูกมากนัก ก็ได้โด่งมากสะใจไปเลย..
แต่ไม่ได้หมายความว่าจะได้โด่งแบบนั้นทุกคนคะ..โดยเฉพาะเคสแก้..โอกาสโด่งเป็นแม่มด/พ่อมดมีน้อย..
..
โอกาสเคสหลุดมีด้วยกันทุกคุณหมอคะ เพราะว่าเป็นงานทำด้วยมือมนุษย์ ซึ่งเราถือว่าศัลยกรรมคือศิลปะอย่างหนึ่งแต่สามารถแก้ไข
รูปร่างหน้าตาตอบสนองความต้องการของเราให้ได้มากที่สุด..
..
คุณหมอทั้ง 3 ท่าน เก่งๆ ทั้งนั้นคะ แต่ทีนี้มาดูว่าชอบทรงจมูกของท่านไหน? ชอบอัธยาศัยใคร? การดูแลคนไข้หลังทำหัตถการเป็นอย่างไร?
..
แพงก็ไม่แปลกคะ เพราะว่าคุณหมอเองก็ต้องคิดค่าแรงให้เหมาะสม แต่แพงแล้วคุ้มค่า..ก็ทำกับท่านที่เรามั่นใจดีที่สุด
แนะนำหมอทนงศักดิ์คับทำโอเครดีคับผมและพี่ๆที่เป็นพริตตี้ก้อมาทำกันเยอะเลยคับ
ลองไปปรึกษาทุกหมอเลยค่ะแล้วคุณจะรู้คำตอบเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้