ดู: 2985|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิว เสริมและตัดปีกจมูก เซ็นทรัลเลอร์เซอร์คลินิก ขอนแก่นคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Eveest เมื่อ 2013-5-6 23:22

ชื่อ อีฟ นะคะ เล่นเกมส์กับทางเว็บดั้งโด่ง แล้วได้รางวัล เสริมและตัดปีกจมูกฟรีคะ
ของอีฟเน้นธรรมชาติ ไม่เอาโด่งเกินไปนะคะ ทำเมื่อวันที่ 30 เมษา ที่ผ่านมา คุฯหมอใจดีมากเลยนะคะ พี่ๆพนักงานสวยทุดคนเลย
ตอนแรกก็กลัวมากเพราะเป็นคนใจเซาะอยู่แล้ว นั่งรอแป๊ปเดียวคะ พี่เขาก็เรียกให้ไปเตรียมตัว ลูกค้าของคุณหมอเยอะมากเลย พอเข้าห้องผ่าตัดก็เริ่มกลัวขึ้นมามากขึ้น แต่คุณหมอก็พยายามคุยกับเราให้หายกลัว แต่วินาทีนั้นแทบจะกลั้นใจเลยคะ แต่ก็คิดในใจตลอดว่า สวย สวย สวย ยุบหนอพองหนอไม่มีเลยคะ สวย สวย สวย อย่างเดียว ความรู้สึกตอนเจ็บมีแค่ฉีดยาชาอะคะ หมอบอกว่าเหมือนมดกัด เราก็กลั้นใจเลย มดก็มดคะหมอ พอเอาเข้าจริงๆเหมือนกองทับพญามดเลยทีเดียว ต่อจากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรเลย

นี่เป็นรูปปัจจุบันวันที่เจ็ด เปรียบเทียบก่อนและหลังทำนะคะ

หลังออกจากห้องเลย

วันที่สองคะ

วันที่สาม

วันที่สี่ตาบวมแดงๆ

วันที่ห้าเริ่มหายแล้วคะ

วันที่หก ยุบแล้ว ที่ตรงคิ้วยังไม่ยุบเลย

image.jpg (83.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

พอยุบล่ะต้องสวยแน่ๆเลย ^^
สวยมากเลยครับ
ได้เอาแบบไปให้คุณหมอดูด้วยไหมค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-9 17:23:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย vavanana เมื่อ 2013-5-9 10:39
ได้เอาแบบไปให้คุณหมอดูด้วยไหมค่ะ

ไม่ได้บอกเลยคะ แค่บอกว่า ไม่เอาแบบเชิดขึ้น นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้