ดู: 1140|ตอบกลับ: 6

[ทำจมูก] นัดทำจมูกที่วีคูน 4 มิ.ย นี้ค่ะอยากรู้ว่าทำที่นี่ดีไหมค่ะ รบกวนผู้รู้ด้วยนะค่ะ ข

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2013-5-6 18:06:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูล....เพราะหัวข้อกระทู้ถามหาคุณหมอท่านเดียวไม่มีการสอบถามแบบเปรียบเทียบ

ถามคนที่ทำมาแล้วแบบเราก็ตอบว่าดีมากคะ..

1. คุณหมอมีเทคนิคแก้ไขจมูกเฉพาะบุคคล..
2. ให้คำปรึกษา และตอบทุกคำถามที่ตั้งไป และไม่คิดค่าปรึกษา
3. มีรีดเลือดตอนสุดท้ายที่เราไม่ต้องมากังวลเรื่องเลือดคั่ง
4. นอนได้ทุกท่า..เพราะลองมาแล้ว..และไม่เบี้ยวด้วย..เอาจมูกไปเช็คก็ยังอยู่กลางเซนเตอร์ดีเหมือนเดิม
5. แก้ไขฟรีถ้าเป็นการตัดสินใจผิดพลาดของคุณหมอ
6. ทรงสวย ราคาไม่แพงเวอร์..เพราะค่าตัวเสริมจริงๆแล้วไม่ได้แพงคะ..ไอ้ที่แพงคือค่าแรงของคุณหมอแต่ละท่านต่างหาก
7. พี่พยาบาลทั้ง 2 ท่าน และน้องไอซ์/น้องอู๋ดูแลดี
..
..วันนี้ขอเป็นม้าให้คุณหมอยุทธ v.coon ถ้าคุณไม่แน่ใจกับคุณหมอก็อย่าไปทำเลยคะ..
สละคิว..โทรศัพท์แจ้งพี่พยาบาล หรือ น้องไอซ์ หรือ น้องอู๋ เพื่อที่เขาเหล่านั้นจะได้แจ้งคนที่สำรองคิวยกเลิก..

เพราะถ้าเราไม่มั่นใจ,ไม่สบายใจ อย่าไปนอนให้ใครเอากรรไกรมาตัดจมูกเรา..
ยกเลิกแล้วรอช์นชมคนอื่นสวยๆหล่อๆ ไปก่อน..รอให้มั่นใจว่าคุณหมอฝีมือดีจริง..
แต่ตอนนั้นคิวก็คงยาวไปเรื่อยๆ และค่าเสริมก็อาจจะขึ้นด้วยเช่นกัน..

แต่ถ้าคุณมีศรัทธา,ความเชื่อมั่นและไว้ใจในตัวคุณหมอ..
คำถามเหล่านี้จะไม่มาตั้งให้เสียเวลา และคนตอบแบบดิฉันก็ไม่ต้องมาโดนด่าว่า "ม้า" /"อวย" คะ..
โพสต์ 2013-5-6 18:32:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำกับคุณหมอมาเหมือนกันค่ะ คุณหมอใจดี ขี้เล่น เป็นกันเองมากๆ หมอน่ารักมากค่ะ แถมมือเบามากไม่เจ็บเลย ได้ทรงตามที่คุยกับคุณหมอเลยค่ะ คุณหมอจะแนะนำตามความเป็นจริงค่ะ เราทำกับคุณหมออล้วไม่ผิดหวังค่ะ พนักงานใจดีทุกคนค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-10 20:23:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย aussa เมื่อ 2013-5-6 18:06
โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูล....เพราะหัวข้อกระทู้ถ ...

ขอบคุณนะค่ะที่ช่วยแนะนำคงต้องอาศัยความกล้าจริงๆร่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอแต่ละท่านฝีมือเยอะคะ..มั่นใจเราก็ไปทำ..สวยๆนะคะ:-)  โพสต์ 2013-5-10 21:51
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-14 15:20:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณขร่า:)
โพสต์ 2014-8-31 20:08:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาเหมือนกันค่ะ ทรงพุงได้ใจชอบมากๆๆ
โพสต์ 2014-8-31 20:08:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาเหมือนกันค่ะ ทรงพุงได้ใจชอบมากๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้