ดู: 5032|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับ คุณหมอมนัส meko คะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cheche เมื่อ 2013-5-1 21:11

แก้จมูกกับคุณหมอมนัส meko 6 เดือนแร้วคะ
(โบท๊อก+ฟืลเลอร์) ด้วย ยังงัยช่วยติชมด้วยนะคะ
แต่ขอบอกเลยว่าคุณหมอจัยดีมาก พี่ๆพยาบาลก้อน่ารัก
บริการดีคะ

สวยมากเลยคับ
หน้าเรียวมากเลย จมูกก็สวยจ้า
หน้าเรียวนี้ทำไรบ้างอคะ แล้วเท่าไหร่คะ เรียวมาก
หน้าเรียวฉีดกี่ครั้งแล้วค๊ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-1 12:38:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบ 3 ครั้งคะ เหมาขวด 35000 คะ และฟิลเลอร์ 1 ครั้งคะ
หน้าดูเรียวขึ้นมากเลยนะคะ เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลย
สวยค่ะ ไม่ทราบราคาแก้จมูกเท่าไหร่คะ
เปลี่ยนไปเลยนะค่ะ
อยากแก้จมูกเหมือนกัน ราค่าเท่าไหร่คะ สวยมากเลยคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-1 19:42:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราแก้มา 90000 คะ แพงแต่ก้อคุ้มนะ เพราะเราแก้มา3รอบแร้ว
สวยคะถ้าดูจากรูปเดิมนะคะ บอกได้คำเดียว สวยมาก  เราก็จะว่าจะไปทำกะหมอมนัสพอดีคะ ประสบการณ์ไม่เคยทำดั้งเลย อย่างว่าแระคะผู้หญิงเราก็อยากสวยเน๊อะ อิ อิ หมอนัดแล้วคะ คิว 28 กรกฏา ว่าแต่ใครมีประสบการณ์บ้างคะ ว่าดั้งเราจะช้ำนานแค่ไหนคะ ว่าแระก็กลัว ๆ นิดนึงนะเนี่ยเรา
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-1 20:50:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มะต้องกังวลเลย ที่นี้ดูแลดีมาก ล้างแผลให้ทุกวันคะ
ช้ำน้อยมาก 3-4 วัน ขนาดเราเปนเคสแก้นะบวมมะเยอะเลย
วันที่สองเราก้อออกเดินห้างละคะ อิอิอิ
สวยขึ้นเป็นกองเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่อะค่ะ
ของเราแก้มา15วันแล้วยังบวมช้ำอยู่เลย ทำไงถึงลดบวมช้ำได้ค่ะ
ว๊าว เปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ สวยขึ้นมาก
นี่คือฉีดจมูกหรือว่าเสริมซิลิโคลนคะ
น่ารักมากค่ะ สวยสมราคา จร้า
จขกท ฉีดโบที่ใหนคะ เรียวสวยมากเลยคะ// ไม่ทราบว่า จขกท ใด้ฉีดเมโสแฟสด้วยป่าวคะ
สวย เป๊ะ มากค่า
เราไปแก้(จมูกรอบ2)กะหมอมนัสเมื่อเมษาปีก่อนตอนนี้ครบ1ปีแล้วมันเบี้ยวค่ะ เซงเลยT^T
แต่บริการเค้าดีมากค่ะอันนี้ยอมรับ
หน้าเรียวมากค่ะ สวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้