ดู: 4135|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หมอบุญถิ่นรับแก้จมูกมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีปัญหา เสริมจมูกกับหมอ ที่ รพ. ยันฮี มา 2 อาทติย์แล้ว จมูกเบี้ยว

แกนซิลิโคนขยับได้

กลับถ้านานๆไปจะเห็นว่าเอียงเยอะขึ้น

เผื่อจะต้องแก้จมูก

เห็นรีวิวหมอบุญถิ่นแล้วก้อสวยดี

อยากถามว่าหมอรับแก้จมูกมั้ย ถ้ารับ กี่บาท

แล้วถ้าพม่รับ เราจะแก้จมูกที่ไหนดี ที่ราคา ไม่แพงมากค่ะ

หมอบุญถิ่นจะรับแก้จมูก เฉพาะกรณีที่เคยทำจมูกมากับแกมาเท่านั้นค่ะ นอกจากนั้นไม่รับแก้เลย
ถ้าตัวเอง มั่นใจว่ามันเอียง ให้กลับไปหา หมอที่ทำดีมั้ย??? เพื่อนเราเคยไปทำที่ ยันฮี
เค้ามีรับประกันด้วยนิจ๊ะ (ไม่แน่ใจ) ลองไปสอบถามดู จะได้ไม่ต้องเสียเงินซ้ำซ้อน
แต่ ถ้าไม่อยากกลับไป ลองหารีวิว เพื่อนๆ ในเว็บนี้ดูนะจ้า เผื่อมีหมอที่ถูกใจ
ตอบเหมือนกระทู้บนค่ะ คุณหมอรับแก้เฉพาะงานเก่าของท่านเอง เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-25 20:04:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Basdyza เมื่อ 2013-4-24 22:41
ถ้าตัวเอง มั่นใจว่ามันเอียง ให้กลับไปหา หมอที่ทำดีม ...

วันนี้หมอนัดพอดี พอถามหมอ หมอบอกว่ายังไม่ยุบ
เลยดูไม่ออกว่าจะเอียงมั้ย  ต้องรอให้ยุบก่อน

แต่มีคนบอกว่าให้คอยดัด
แต่หมอไม่ได้บอก - -

เราเลยงงว่าจะทำไงดีวะ

หมอก้อบอกให้รอ ถ้านานๆ ไปแล้วมันก้อดัด ไม่ได้น่ะสิ จิงป่าว
กลุ้มจิง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-25 20:04:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย wanted13 เมื่อ 2013-4-24 22:50
ตอบเหมือนกระทู้บนค่ะ คุณหมอรับแก้เฉพาะงานเก่าของท่ ...

ขอบคุนค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-25 20:05:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ควรจะดัดจมูกเอง หรือว่าปล่อยไว้ตามหมอบอกดีคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้