ดู: 31788|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีใครทำจมูกกับคุณหมอกรีชาติ ยันฮี่บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเรากำลังจะไปทำกับคุณหมอกรีชาติวันที่ 17/5/56 นี้แล้ว นัด 10 โมงเช้า ก็หวั่นๆๆ ว่าจะออกมาไม่ดีเพื่อนๆๆคนไหนไปทำมาบ้างแล้ว ช่วยแชร์&แบ่งปันความเห็นหน่อยนะค่ะ อยากบอกว่าตื่นเต้นมาก ผู้หญิงอย่าหยุดสวยจริงๆๆ สอบถามราคาแล้ว ก็ เสริมจมูก 9900 ตัดปีกด้วย 8000 บาท ไม่รู้ว่าต้องเสียอะไรเพิ่มอีกเปล่า แต่เราจะเตียมเงินสดไป 20000 บาทไม่รู้พอเปล่าเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย godfrey7 เมื่อ 2013-8-25 22:44
แก้กับหมอไหนคับ รีวิวให้ดูหน่อยนะคับ
ของผมทำกับหม ...

ตอนแรกว่าจะแก้กับหมอคนเดิมที่ทำให้อ่ะค่ะ เพราะเขารับประกัน 6 เดือน
แต่พอดีเลย 6 เดือนมาแล้วยังไม่ได้ไปแก้เลยค่ะ
ขอเก็บตังไปแก้กับหมอคนอื่นดีกว่าค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Emjoiiz เมื่อ 2013-5-17 21:34
จมูกที่เราไปทำมา เริ่มยุบแล้วค่ะ

เอียงงงงงงงงงง เยอ ...

แก้กับหมอไหนคับ รีวิวให้ดูหน่อยนะคับ
ของผมทำกับหมอกรีชาติ เปี้ยวเหมือนกัน
แถมโคนยังโยกได้อีก น่าเกลียดจริงๆคับ
เคยทำกับหมอกรีชาติ ทั้งเบี้ยว ทั้งแข็ง ใครๆก็หาว่าเป็นกระเทย จนต้องไปแก้ เสียดายเงินมาก
เราเคยทำตากะเขาค่ะ บอกเลยไม่ประทับใจค่ะ  คือ  ผลออกมา ชั้นตาความโค้งของรอยกรีด 2 ข้างไม่ท่ากัน  และเป็นแผลเป็นมาจนทุกวันนี้ เราเคยโทรไปปรึกษา แต่ก็ได้คำถามกับมาว่าทำตามที่หมอแนะนำหรือเปล่า .ถึงได้เป็นแผลเป็น เรื่องแผลเป็น   OK พอดรับได้  แต่  ไอ้ความหนาและความโค้งของเส้นตานี้ซิ  ที่ไม่ท่ากันเป็นเพราะหมอ หรือคนไข้เองหล่ะ.... ไม่รุ้จะแก้ไขอยางไรนอกจากต้องไปกรีดใหม่เจ็บตัวอีกครั้ง  ช่างมันเถอะคงเป็นเวรกรรมของเราเอง..ขอแนะนำ เวลาไปทำศัลกรรม อย่าไปที่ช่วงคนเยอะ ๆ เพราะจะทำให้หมอเหนื่อยหรือเครียดเกินไปจนทำแบบส่ง ๆ ไป จนทำให้ผลงานออกมาไม่ดี  เพราะตอนเราไปเราก็ไปวันหยุดช่วงสงกรานต์ คนเยอะมาก  แบบว่ารอคิวกันตั้งแต่เช้า  ได้คิวตอนค่ำ ๆ
จมูกที่เราไปทำมา เริ่มยุบแล้วค่ะ

เอียงงงงงงงงงง เยอะมาก จมูกเป็นแกนนนน น่าเกียดมาก

กำลังจะไปแก้ค่ะ

เจ้าของกระทู้ ไปทำมาแล้วใช่มั้ยคะ วันนี้ วันที่ 17 พอดี

ยังไงอย่าลืมมารีวิวนะคะ
เราว่า เลือกซิลิโคน 15000 จะสวยกว่าค่ะ ลองหารีวิวดูนะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-29 13:54:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย napussawan เมื่อ 2013-4-26 23:26
เราพึ่งไปทำกับหมอกรีชาติมาเมื่อวันอังคารผ่านมาได้3 ...

ขอบคุณนะค่ะ ขอให้หายเร็วๆๆ ตอนนี้วิตกกังวลมาก เพราะแฟนบอกว่า กิจกรรมบนใบหน้าเราคงมีน้อยลง เพราะกลัวจมูกเป็นนู้นเป็นนี่ เราว่าจะตัดแต่ปีกพอ เสริมคงไม่เอาแล้ว กลัวไปเล่นน้ำสงกรานไม่ได้
เราพึ่งไปทำกับหมอกรีชาติมาเมื่อวันอังคารผ่านมาได้3วันละตอนนี้หน้าแบบว่าบวมเป็นอวตารแต่ว่าตอนนี้หน้าเราบวมเบาลงจากวันที่2มานิดหน่อยแต่ความบวมจางลงกับได้ความช้ำมาแทน TT แต่โชคดีที่ไม่เจ็บไม่ปวดบริเวรจมูกเลยของเราทำมารวมทั้งหมด20,120 ของเราทำซิลิโคลนแบบ 15,000 แต่เราโดนหมอขัดจมูกอีก 5,000 แต่ราคาขัดจมูกจะอยู่ที่5,000-8,500ราคาขัดจมูกขึ้นอยู่ที่แต่ละคนว่าจะมีผิวจมูกที่เรียบมากน้อยแค่ไหนค่าบริการอื่นๆอีก 120บาท  รวมๆแล้ว 20,120 แต่เราโทรติดต่อสอบถามกับพี่จิจองคิวกับพี่เขา พี่เขามีส่วนลดให้ 5% สำหรับลูกค้าออนไลน์เลยได้ลดลงไปอีกพันกว่าบาท  ยังไงเราแนะนำให้เตรียมๆเงินไปเผื่ิอก่อน ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 20:07:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanyaluknaka เมื่อ 2013-4-23 20:16

C:\Documents and Settings\saibua\Desktop\งานแต่งพี่น้ำตาล\Originals รูปก่อนไปทำ ศัลยกรรม อีก 25 วันตื่นเต้นมากเลยค่ะ

page.jpg (355.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ต้นฉบับโพสต์โดย thanyaluknaka เมื่อ 2013-4-22 18:12
ถ้าเราไปทำ เค้าจะให้สวนลดไหมง่ะ สู้ๆๆนะ เราก็จะสู้ ...

แล้วตัวเองจองคิวหมอกับใครไว้คะ ลองถามพี่เค้าดู

เราจองกับคุณจิไว้อ่าค่ะ

อยู่ฝ่ายการตลาดออนไลน์เค้าจัดการให้อ่ะค่ะ

ตอนเราไปทำ เราก้อไปหาพี่จิก่อน แล้วเค้าก้อจะพาไปลงทะเบียน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 18:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย parnzuzaa เมื่อ 2013-4-20 20:04
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=4502&extra=&page=3

ทำมานานแล้ว มันไม่เบี้ยวใช้ไหมค่ะ ดูจากรูปสวยมากเลยค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 18:12:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Emjoiiz เมื่อ 2013-4-20 19:14
เราเพิ่งไปทำมาค่ะ แต่ไม่ใช่กับหมอกรีชาตินะ เราทำกับ ...

ถ้าเราไปทำ เค้าจะให้สวนลดไหมง่ะ สู้ๆๆนะ เราก็จะสู้ๆๆเหมือนกัน อ่านมากก็เริ่มจะกลัวๆๆท้อๆๆแล้วง่ะ เราอยากรู้อีกว่า วันที่ 4 ลุกไปไหนไหวไหม เพราะว่าเราจะต้องมาทำงานแล้ววันที่ 4 เพราะเราลางานแค่ 3 วัน เอง
ตัดเราตัดปีก7000นะไม่รู้ว่าเพิ่มป่าว
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=4502&extra=&page=3

หมอกรีคะจะ4ปีละ
เราเพิ่งไปทำมาค่ะ แต่ไม่ใช่กับหมอกรีชาตินะ เราทำกับหมอศิีิริพงษ์ อ่าค่ะ นอกจากค่าทำจมูกแล้ว ยังมีค่ารพ.อีก ประมาน 120 อ่าค่ะ แต่ตัวเองตัดปีกจมูกด้วยไม่รู้ว่าเสียค่าอะไรเพิ่มรึป่าวนะ
ตอนแรกมีนัดกะหมอกรีชาติเหมือนกัน แต่เห็นความเห็นส่วนใหญ่บอกว่าหมอทำเบี้ยว เลยเปลี่ยนมาทำกะหมอศิริพงศ์
อยากจะบอกว่า ทำกะหมอนี้ก้อเบี้ยวเหมือนกัน ทำมา 10 กว่าวันแล้ว ซิลิโคนขยับได้อีก  เฮ้ออออ

***แนะนำให้ไปแต่เช้านะคะ สัก 8-9 โมง ไม่งั้นรอคิวนาน

อ้อ ของเราได้ส่วนลด 5 % ด้วยนะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้