ดู: 31751|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีใครทำจมูกกับคุณหมอกรีชาติ ยันฮี่บ้าง

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเรากำลังจะไปทำกับคุณหมอกรีชาติวันที่ 17/5/56 นี้แล้ว นัด 10 โมงเช้า ก็หวั่นๆๆ ว่าจะออกมาไม่ดีเพื่อนๆๆคนไหนไปทำมาบ้างแล้ว ช่วยแชร์&แบ่งปันความเห็นหน่อยนะค่ะ อยากบอกว่าตื่นเต้นมาก ผู้หญิงอย่าหยุดสวยจริงๆๆ สอบถามราคาแล้ว ก็ เสริมจมูก 9900 ตัดปีกด้วย 8000 บาท ไม่รู้ว่าต้องเสียอะไรเพิ่มอีกเปล่า แต่เราจะเตียมเงินสดไป 20000 บาทไม่รู้พอเปล่าเลย
เราเพิ่งไปทำมาค่ะ แต่ไม่ใช่กับหมอกรีชาตินะ เราทำกับหมอศิีิริพงษ์ อ่าค่ะ นอกจากค่าทำจมูกแล้ว ยังมีค่ารพ.อีก ประมาน 120 อ่าค่ะ แต่ตัวเองตัดปีกจมูกด้วยไม่รู้ว่าเสียค่าอะไรเพิ่มรึป่าวนะ
ตอนแรกมีนัดกะหมอกรีชาติเหมือนกัน แต่เห็นความเห็นส่วนใหญ่บอกว่าหมอทำเบี้ยว เลยเปลี่ยนมาทำกะหมอศิริพงศ์
อยากจะบอกว่า ทำกะหมอนี้ก้อเบี้ยวเหมือนกัน ทำมา 10 กว่าวันแล้ว ซิลิโคนขยับได้อีก  เฮ้ออออ

***แนะนำให้ไปแต่เช้านะคะ สัก 8-9 โมง ไม่งั้นรอคิวนาน

อ้อ ของเราได้ส่วนลด 5 % ด้วยนะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=4502&extra=&page=3

หมอกรีคะจะ4ปีละ
ตัดเราตัดปีก7000นะไม่รู้ว่าเพิ่มป่าว
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 18:12:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Emjoiiz เมื่อ 2013-4-20 19:14
เราเพิ่งไปทำมาค่ะ แต่ไม่ใช่กับหมอกรีชาตินะ เราทำกับ ...

ถ้าเราไปทำ เค้าจะให้สวนลดไหมง่ะ สู้ๆๆนะ เราก็จะสู้ๆๆเหมือนกัน อ่านมากก็เริ่มจะกลัวๆๆท้อๆๆแล้วง่ะ เราอยากรู้อีกว่า วันที่ 4 ลุกไปไหนไหวไหม เพราะว่าเราจะต้องมาทำงานแล้ววันที่ 4 เพราะเราลางานแค่ 3 วัน เอง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 18:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย parnzuzaa เมื่อ 2013-4-20 20:04
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=4502&extra=&page=3

ทำมานานแล้ว มันไม่เบี้ยวใช้ไหมค่ะ ดูจากรูปสวยมากเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย thanyaluknaka เมื่อ 2013-4-22 18:12
ถ้าเราไปทำ เค้าจะให้สวนลดไหมง่ะ สู้ๆๆนะ เราก็จะสู้ ...

แล้วตัวเองจองคิวหมอกับใครไว้คะ ลองถามพี่เค้าดู

เราจองกับคุณจิไว้อ่าค่ะ

อยู่ฝ่ายการตลาดออนไลน์เค้าจัดการให้อ่ะค่ะ

ตอนเราไปทำ เราก้อไปหาพี่จิก่อน แล้วเค้าก้อจะพาไปลงทะเบียน
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-23 20:07:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanyaluknaka เมื่อ 2013-4-23 20:16

C:\Documents and Settings\saibua\Desktop\งานแต่งพี่น้ำตาล\Originals รูปก่อนไปทำ ศัลยกรรม อีก 25 วันตื่นเต้นมากเลยค่ะ

page.jpg (355.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

เราพึ่งไปทำกับหมอกรีชาติมาเมื่อวันอังคารผ่านมาได้3วันละตอนนี้หน้าแบบว่าบวมเป็นอวตารแต่ว่าตอนนี้หน้าเราบวมเบาลงจากวันที่2มานิดหน่อยแต่ความบวมจางลงกับได้ความช้ำมาแทน TT แต่โชคดีที่ไม่เจ็บไม่ปวดบริเวรจมูกเลยของเราทำมารวมทั้งหมด20,120 ของเราทำซิลิโคลนแบบ 15,000 แต่เราโดนหมอขัดจมูกอีก 5,000 แต่ราคาขัดจมูกจะอยู่ที่5,000-8,500ราคาขัดจมูกขึ้นอยู่ที่แต่ละคนว่าจะมีผิวจมูกที่เรียบมากน้อยแค่ไหนค่าบริการอื่นๆอีก 120บาท  รวมๆแล้ว 20,120 แต่เราโทรติดต่อสอบถามกับพี่จิจองคิวกับพี่เขา พี่เขามีส่วนลดให้ 5% สำหรับลูกค้าออนไลน์เลยได้ลดลงไปอีกพันกว่าบาท  ยังไงเราแนะนำให้เตรียมๆเงินไปเผื่ิอก่อน ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-29 13:54:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย napussawan เมื่อ 2013-4-26 23:26
เราพึ่งไปทำกับหมอกรีชาติมาเมื่อวันอังคารผ่านมาได้3 ...

ขอบคุณนะค่ะ ขอให้หายเร็วๆๆ ตอนนี้วิตกกังวลมาก เพราะแฟนบอกว่า กิจกรรมบนใบหน้าเราคงมีน้อยลง เพราะกลัวจมูกเป็นนู้นเป็นนี่ เราว่าจะตัดแต่ปีกพอ เสริมคงไม่เอาแล้ว กลัวไปเล่นน้ำสงกรานไม่ได้
เราว่า เลือกซิลิโคน 15000 จะสวยกว่าค่ะ ลองหารีวิวดูนะค่ะ
จมูกที่เราไปทำมา เริ่มยุบแล้วค่ะ

เอียงงงงงงงงงง เยอะมาก จมูกเป็นแกนนนน น่าเกียดมาก

กำลังจะไปแก้ค่ะ

เจ้าของกระทู้ ไปทำมาแล้วใช่มั้ยคะ วันนี้ วันที่ 17 พอดี

ยังไงอย่าลืมมารีวิวนะคะ
เราเคยทำตากะเขาค่ะ บอกเลยไม่ประทับใจค่ะ  คือ  ผลออกมา ชั้นตาความโค้งของรอยกรีด 2 ข้างไม่ท่ากัน  และเป็นแผลเป็นมาจนทุกวันนี้ เราเคยโทรไปปรึกษา แต่ก็ได้คำถามกับมาว่าทำตามที่หมอแนะนำหรือเปล่า .ถึงได้เป็นแผลเป็น เรื่องแผลเป็น   OK พอดรับได้  แต่  ไอ้ความหนาและความโค้งของเส้นตานี้ซิ  ที่ไม่ท่ากันเป็นเพราะหมอ หรือคนไข้เองหล่ะ.... ไม่รุ้จะแก้ไขอยางไรนอกจากต้องไปกรีดใหม่เจ็บตัวอีกครั้ง  ช่างมันเถอะคงเป็นเวรกรรมของเราเอง..ขอแนะนำ เวลาไปทำศัลกรรม อย่าไปที่ช่วงคนเยอะ ๆ เพราะจะทำให้หมอเหนื่อยหรือเครียดเกินไปจนทำแบบส่ง ๆ ไป จนทำให้ผลงานออกมาไม่ดี  เพราะตอนเราไปเราก็ไปวันหยุดช่วงสงกรานต์ คนเยอะมาก  แบบว่ารอคิวกันตั้งแต่เช้า  ได้คิวตอนค่ำ ๆ
เคยทำกับหมอกรีชาติ ทั้งเบี้ยว ทั้งแข็ง ใครๆก็หาว่าเป็นกระเทย จนต้องไปแก้ เสียดายเงินมาก
ต้นฉบับโพสต์โดย Emjoiiz เมื่อ 2013-5-17 21:34
จมูกที่เราไปทำมา เริ่มยุบแล้วค่ะ

เอียงงงงงงงงงง เยอ ...

แก้กับหมอไหนคับ รีวิวให้ดูหน่อยนะคับ
ของผมทำกับหมอกรีชาติ เปี้ยวเหมือนกัน
แถมโคนยังโยกได้อีก น่าเกลียดจริงๆคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย godfrey7 เมื่อ 2013-8-25 22:44
แก้กับหมอไหนคับ รีวิวให้ดูหน่อยนะคับ
ของผมทำกับหม ...

ตอนแรกว่าจะแก้กับหมอคนเดิมที่ทำให้อ่ะค่ะ เพราะเขารับประกัน 6 เดือน
แต่พอดีเลย 6 เดือนมาแล้วยังไม่ได้ไปแก้เลยค่ะ
ขอเก็บตังไปแก้กับหมอคนอื่นดีกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้