ดู: 2816|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนช่วยแนะนำที่ฉีดเมโส"สลายเหนียง"ฝั่งธนฯหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่ค่อยเห็นรีวิวเมโสเหนียง+แก้ม ของฝั่งธนเลยอ่ะค่ะ ใครพอทราบข้อมูล ช่วยมาเล่าสู่กันฟังหน่อยน๊า
ขอบคุณค่า ;)
ผมอยู่พัทยาครับ แต่ไปฉีดลาดพร้าว
ไม่ใกล้ฝั่งธน แต่อยากฝากไว้เป็นข้อมูลค่ะ
ครั้งละ 1800/1 ขวด Dermallis ผ่าน อย.
แถวทาวน์อินทาวน์จ้า ^^
เมื่อเช้ามีคนถามเรื่องภูณิศาคลีนิกตรงข้ามห้างพาต้าปิ่นเกล้า..เขาบอกว่า meso 3ครั้ง/4,000 บาท
สนใจก็เลยไปหาข้อมูลเพราะอยากรู้ว่าเขาใช้ตัวไหน?
ในเวปก็บอกว่า เป็นตัว celluphase โห..ดีใจมาก..เจอคลีนิกสำรองแล้ว :-)
แต่ว่าไม่เห็นเขาบอกว่ามัน 3ครั้ง/4,000 มีแต่เขียนว่า 2,000 - 4,000 บาท..
ก็เลยลังเล เพราะปกติกล่องนึงมี 10 ขวดๆละ 5 ml..แต่ต้องมาหาคนฉีด..
ที่นี้เพื่อนไปเรียนต่อหาคนชำนาญฉีดยาก ..
..
รอคุณเอ็ดซ่าไปฉีดที่ลาดพร้าวว่าที่คลีนิกที่ไปประจำเป็น meso ตัวไหน จะตามไปฉีด..
ที่คลีนิกแพงกว่าราวๆ 1,000 + ต่อขวด..แล้วไม่รู้ว่าเขาฉีดให้เรากี่ ml แต่มันก็เป็นค่าชำนาญการ..
กำลังตัดสินใจอยู่รอไขมันหน้าเพิ่มก่อนแล้วจะตามไปฉีด..

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณมากคะ :-)  โพสต์ 2013-4-19 05:18
พรุ่งนี้ผมไปฉีดแล้วถามหมอแล้วจะ เขียนบอกนะครับ  โพสต์ 2013-4-19 00:26
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-18 22:34:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้ว ขอบคุณค่า ;) Celluphase อย่างที่น้องแฟรงค์เค้าว่าดีชิมิ อิอิ จดๆเป็นอีกตัวเลือก
ต้นฉบับโพสต์โดย LanlaaPajingko เมื่อ 2013-4-18 22:34
โอ้ว ขอบคุณค่า ;) Celluphase อย่างที่น้องแฟรงค์เค้าว่าดีชิ ...

ใช่คะ..ยินดีแชร์ข้อมูลจ้า เพราะว่าพึ่งเจอคลีนิกสำรองเหมือนกัน..
ที่ใช้อยู่นี่บังคับแฟนซื้อมาให้ทุก 3 เดือน ขอแต่ละทีพ่อคุณก็งอแงกลัวติด blacklist ตม.
เคยผิดใจกับเพื่อนเรื่องนี้หาว่าเราไม่ช่วย..เหอะๆ อยากช่วยแต่มันช่วยไม่ได้จริงๆ..
..
ทีนี้ละไม่กลัวแล้ว..ฉันจ่ายอีกนิดแต่ไม่ง้อใครล่ะ.. :-)
แต่ก็มี meso cocktail ออกใหม่หลายตัวคะ..ต้องหาข้อมูลต่อไป :-)

ขอบคุณคะ..รบกวน แถมได้ข้อมูลชัดเจน :-)  โพสต์ 2013-4-19 21:56
ถามให้แล้วนะครับตอบข้างล่างดีกว่า ดูบรรทัดล่างนะครับ  โพสต์ 2013-4-19 21:46
ผมถามคุณหมอแล้วนะครับหมอเป็นผู้หญิง คุณหมอบอกว่าตัวยาเมโสเป็นสูตรของคลีนิค คิดขึ้นมาโดยผสมทั้งเมโสลาย และเมโส celluphase แล้วสั่งตัวยาจากโรงงานอีกหลายชนิด เป็นสูตรที่คลีนิคคิดค้นขึ้นมาเอง ทดลองแล้วจึงเอามาใช้ ตั้งแต่ใช้มาไม่เคยมีลูกค้าหน้าบวม แล้วหน้านะลงจริงเห็นผลแน่นอนไม่เคยมีลูกค้าคอมเพลนว่าหน้าบวมใช้มานานแล้วครับ แต่วันนี้ไปลูกค้าเยอะจริงๆ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-4-19 21:51
ผมถามคุณหมอแล้วนะครับหมอเป็นผู้หญิง คุณหมอบอกว่าตั ...

ขอบคุณมากคะ คุณเอ็ดซ่า..แสดงว่า meso cocktail สูตรเฉพาะคลีนิก..
ดีจังได้อีก 1 ตัวเลือกเดี๋ยวอีก 5 เดือน จะตามไปลองของใหม่คะ :-)
แต่วันนี้ไปโดนคุณหมอบ่นครับ ตอนทำหนัก 73 คราวที่แล้วหมอยังชมว่าลงเยอะแล้วเที่ยวนี้ไป ขึ้นเป็น 75 โล คุณหมอแนะนำว่าการฉีดเมโส ไม่ได้ฉีดปุ้บปั้บแล้วจะลงเลย ไขมันที่โดนละลายจะออกมาทางปัสสาวะ ฉะนั้นเมื่อฉีดแล้วควรดื่มนำ้มากๆเพื่อที่ไขมันจะได้ไหลออกได้สะดวก แล้วการคุมนำ้หนักมีผลอยากมากต่อการฉีดเมโส 1 โล ก็ทำให้แก้มขึ้นได้ บางคนนำ้หนักขึ้นๆขา บางคนนำ้หนักขึ้นๆหน้าของผมขึ้นหน้า ฉะนั้นต้องควบคุมนำ้หนักเยอะๆ อยากหล่อต้องอดทน แฮะ ๆ เที่ยวนี้เที่ยวที่ 7 แล้วครับ เพิ่มอีก 7 ครั้ง แต่ของผมลงเยอะแล้วนะครับเมื่อก่อนหน้าบานมาก แต่การฉีดโบท็อก ขอบอกเลยว่าเคี้ยวพวกเหนียวๆ เมื่อยปากมากๆเลยครับกล้ามเนื้อมันเหลือนิ้ดเดียวเลยทำงานหนัก หาที่ถูกใจนะครับ ขอให้ทำแล้วสวยๆครับ

ถูกต้องเลยคะ :-)  โพสต์ 2013-4-19 22:55
ต้นฉบับโพสต์โดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-4-19 22:05
แต่วันนี้ไปโดนคุณหมอบ่นครับ ตอนทำหนัก 73 คราวที่แล้ว ...

ขอโทษนะคะ รบกวน ถามหน่อยค่ะ ทำคลีนิค อะไรคะ มีชื่อคลีนิค พิกัดที่อยุ่มั้ยคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ สนใจจะไปฉีด เมโส ค่า ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
EDEN CLINIC ครับลาดพร้าว 122 ขับเข้าไปจะเห็นปั้มบางจากอยู่ขวามือ Eden อยู่ซ้ายมือตรงข้ามปั้มบางจากจอดรถในอพาทเม้นเพอเฟกเพลส เมโสครั้งละ2,500 แต่ถ้าเป็นคอร์สๆละ10,000 ได้ 7ครั้งคุ้มกว่าครับ
ไปที่บ้านหมอวิโรจน์ คลินิก อยู่ปากซอยจรัญ31/3

ไปทำเมโสแฟต slimming  ยุบบวมเร็วใน4ชั่วโมง ชุดละ 1500  
คอร์สละ 7,500 ต่อ7 ชุด ๆละ 5cc (ถูกกว่า ราคาที่ NYC new york clinic ชุดละ 2500 )

เราซื้อ2คอร์ส ได้แถม1คอร์สนะฮับ

ลองดูตัวอย่างกระทูู้ ไม่มีไรมาก...ไปเก็บเหนียงมา
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1

LanlaaPajingko ตอบกลับเมื่อ 2013-4-18 22:34
โอ้ว ขอบคุณค่า ;) Celluphase อย่างที่น้องแฟรงค์เค้าว่าดีชิมิ อิอิ จดๆเป็นอีกตัวเลือก

ก็น่าจจะจริงนะ ไม่งั้นอาจจะเป็นแบบน้องคนนี้ บรื้อ

เตือนภัย MesoFAT!! ไม่อยากให้เป็นเหมือนเรา เกือบโดนตัดขา
http://www.dungdong.com/forum.ph ... &extra=page%3D1
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้