ดู: 1486|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] 1.V.coon 2.BB you Clinic 3.เลอลักษณ์ 4.ฟอจูน จมูกๆเข้ามาหน่อยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้เราอยากทำจมูกมากๆๆอยากได้ทรงโด่งๆแต่เน้นธรรมชาติ ไม่ทู่ เรียวๆๆ มีหยดน้ำแล้วสวยๆๆ อะคะ
อยากได้ทรงแบบ คุณแอฟ ทักษอร ทิฟฟานี่ SNSD   จียอน t-ara  คิมแตฮี ไรงี้อะคะ โด่งแบบธรรมชาติอะคะแ่ต่โด่งพุ่ง งงมั้ยคะ
มี4ที่ๆเรากำลังลังเลและตัดสินใจอยู่ไม่รู้จะเอาที่ไหนดีอ่ะคะ
แล้วแต่ละที่นี่คุณหมอชื่ออะไรบ้างคะ แล้วคลินิคอยู่ที่ไหนบ้างคะ เราไม่ค่อยรู้เลยรบกวนช่วยตอบไขข้อข้องใจหน่อยนะคะ
ขอบคุณมากๆๆ่คะ่

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

วีคูนเลยค่ะ หมอให้รายละเอียดดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้