ดู: 1868|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เกิดกิเลสอยากทำจมูกอีกรอบ

[คัดลอกลิงก์]
ช่วงหลังๆแดดแรงมาก เลยต้องอาศัยแว่นกันแดด แต่ว่า ใส่แว่นกันแดดแล้วรู้สึกว่ามันไม่สวยอ่ะคับ ไม่รู้ว่าใครรู้สึกเหมือนกันบ้าง
อยู่ดีๆ ก็มีความรู้สึกว่า จมูกของตัวเองมันยังโด่งไม่พอ ใส่ Ray Ban แล้วมันไม่สวย
ก็เลยมีความคิดที่อยากจะทำจมูกอีกรอบ (กิเลสล้วนๆ) เลยมาขอคำปรึกษาคับผม เพราะว่ากลัวทำใหม่แล้วมันไม่สวยเหมือนเดิม
คิดไม่ตกเลยคับ

เห็นแบบนี้แล้วสวยดี

แต่ของตัวเองมีแค่นี้
แบบนี้ก้ดีแร้วนะคะ สวยดี อย่าแก้เรยกลัวออกมาม่ายสวยแบบนี้น๊า
แบบนี้ก้ดีแร้วนะคะ สวยดี อย่าแก้เรยกลัวออกมาม่ายสวยแบบนี้น๊า
เห็นด้วยค่ะ อย่าแก้เลยค่ะ โด่งดีแล้วค่ะ
ทำแล้วไม่ตรงตามต้องการเดี๋ยวจะเสียใจย้อนหลังนะคะ ตอนนี้ก็ดูโอเคแล้วนะคะ
อย่าแแก้เลย จมูกสวยแล้ว
ถ้าแก้กลัวจะทะลุ
จมูกนายดีอยู่แล้วนะคับ ^^อย่าแก้เลย
จมูกเดิมสวยม๊ากค่ะ
จมูกสวยอยู่แล้วครับ เข้ากับหน้าด้วย อย่าแก้เลย
จริงๆด้วยค่ะ อย่าแก้นะ แบบเก่าดูดีอยู่แล้ว แบบใหม่ดูโด่งเกินไปค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้