ดู: 2943|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอชาตรีที่เชียงใหม่ 2 เดือน 10 วันแล้วรู้สุกว่ามันจะอักเสบ

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำปรึกษาหน่อยครับ คือผมไปเสริมจมูกมมาได้ 2 เดือนกว่าแล้ว แต่มันก้ยังบวมอยู่เลย ผมก็กินยาแก้อักเสบเรื่อยมา ก้ดีขึ้นบ้างเล้กน้อย จะไปปรึกษาหมอ ผมก็อยู่ไกล แต่ถ้าไปผมก็คงไม่ได้คุยกับหมออยู่ดี เพื่อนๆพอมีวิธีแนะนำบ้างไหมครับ ตอนนี้กลุ้มใจมาก กินยาหมดไปหลายพันแล้ว กลัวได้เอาออกมากครับ
ไปพบหมอเถอะคะ  ถ้าต้องเอาออกก็เอาออกอย่าห่วงความสวยงามเพราะมันอันตราย อาจจะอักเสบติดเชื้อก็ได้นะคะนานขนาดนี้ยังไม่หายกินยามันก็แค่ประคองไว้ไม่ให้ออกอาการมาก ถ้าเกิดเชื้อมันกินไปเรื่อยๆอาจเน่าและเอากลับมาเหมือนเดิมไม่ได้ร้ายแรงสุดก็ติดเชื้อในกระแสเลือดถึงขั้นเสียชีวิตได้  อย่าชะล่าใจไปนะคะพบหมอด่วนคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-4 11:04:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nuunoey เมื่อ 2013-4-4 10:58
ไปพบหมอเถอะคะ  ถ้าต้องเอาออกก็เอาออกอย่าห่วงความสวย ...

คับ ผมก็คิดอยู่ แต่อยู่ไกลเกิน และถ้าไปหาหมอคนอื่น ช่วยแนะนำทีครับ
ลองไปหาหมอท่านอื่นดูนะคะ แล้วถ้าท่านบอกให้ไปหาหมอที่ทำให้ บอกว่ามีความจำเป็น ที่ไปไม่ได้อ่ะค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะ ขอให้หายไวๆ จ้า ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-4 20:23:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Basdyza เมื่อ 2013-4-4 12:06
ลองไปหาหมอท่านอื่นดูนะคะ แล้วถ้าท่านบอกให้ไปหาหมอท ...

ขอบคุณคับ กะว่าจะไปพรุ่งนี้
คะ กรณีนี้พบหมอ ให้คุณหมอดูหน่อยเถอะคะ ซีลี่อาจไม่เข้ากับเนื้อเราก็ได้กลัวจะติดเชื้อเดี๋ยวไปกันใหญ่ สู้ๆนะคะ
คุนพลาดแล้วคะที่ทำกับหมอคนนี้ แนะนำปรึกสาหมอท่านอื่นเถอะคะถ้าไปหาหมอเดิมเดียวจะโดนนางหน้าห้องด่าเอาแล้วโดนหมอไล่ออกมาอีกเคยเคยมากับตาไปส่งเพื่อนคะ หมอคนนี้ที่ เชียงใหม่
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ....
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-8 22:05:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Poipalace เมื่อ 2013-4-8 02:09
คุนพลาดแล้วคะที่ทำกับหมอคนนี้ แนะนำปรึกสาหมอท่านอื ...

โอยยยยยยยยย  แล้วผมไปหาหมอคนใหม่แล้ว ต้องได้เอาออก ผมเครียดมากกกก
ลงไป ปรึกษาหมอ สมเพชร คลีนิค ดูไหมค่ะ เห็นมีคนไปแก้ที่หมอเยอะอยู่เหมือนกัน
ของพี่ทำที่สมเพชร นะค่ะ เห็นแถวกรุงเทพยังมาทำกันที่นี้เลยค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-9 10:20:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย thassaneej เมื่อ 2013-4-8 22:24
ลงไป ปรึกษาหมอ สมเพชร คลีนิค ดูไหมค่ะ เห็นมีคนไปแก้ท ...

หมอสมเพชรอยู่ที่ไหนครับ แล้วราคาเป็นไงบ้าง

แสดงความคิดเห็น

เราทำที่หมอพิพิธ สารภีเชียงใหม่นะ ราคาไม่แพงมากลองปรึกษาดูก่อได้ หมั  โพสต์ 2013-4-10 03:19
อยู่แถวไหนหรอคะ .. ขอแนะนำหมอศักดิ์ชัย นครสวรรค์ค่ะ เก่งมาก
เราทำมา 2 ปี กับ 5 เดือนแล้ว ไม่มีปัญหาเลยค่ะ
ว่างๆแวะไปเยี่ยมกระทู้ได้นะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย thassaneej เมื่อ 2013-4-8 22:24
ลงไป ปรึกษาหมอ สมเพชร คลีนิค ดูไหมค่ะ เห็นมีคนไปแก้ท ...

ผมแก้จมูกที่นี่ครับ สวยมากกกกกก  คุ้มเงินจริงๆ  หมอชาตรี มีแต่ข่าวเสีย ๆ คับ
ต้นฉบับโพสต์โดย Tetomorn เมื่อ 2013-4-9 10:20
หมอสมเพชรอยู่ที่ไหนครับ แล้วราคาเป็นไงบ้าง ...

หมอสมเพชรเชียงใหม่ ครับ  ราคาแก้อยู่ที่  25,000  33,000 55,000  รับรองความสวยคับ ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียใดๆ นะคับ
แค่ไปแก้ที่นี่มาแล้วมันดีจริงๆ คับ  ดูกระทู้เก่า ผมได้
จะบอกว่าผมก็ไปทำครั้งแรกกะหมอคนนี้ครับ ทำแบบ25000เลย รวมค่าขูด filer กลายเป็น28000 ผลที่ออกมา สุดจะทน แย่มากครับ ตอนนี้แก้ใหม่ละ Okขึ้นเยอะเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้