ดู: 5414|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวการทำจมูกศัลยกรรมครัึ้งแรกในชีวิต โดยหมอภูเบศ

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนอิ่นต้องขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ชื่อนัน โดยเริ่มมีความคิดอยากศัลยกรรมโดยได้แรงบันดาลใจจากคนที่มารีวิวในเวปดั้งโด่งนี้ว่าทำไมทุกคนทำแล้วดูดีจังเลยอยากทำบ้าง  เมื่อก่อนจะเข้ามาส่อง (สอดแนม) 555   เก็บรายลัเอียดต่างๆของการทำจมูก และหาข้อมูลเกี่ยวกับหมอในเวปนี้ตลอดติดยิ่งกว่าเฟชบุ๊คก็ว่าได้ 5555  ในทึ่สุดก็ตัดสินใจทำศัลยกรรมครั้งแรก คือทำจมูก โดยคำแนะนำจากเพื่อนคนหนึ่งที่เรียนมอธุรกิจบัณฑฺิต  คือเขาทำจมูกมาและออกมาเป็นที่น่าพอใจสำหรับเขาและราคาก็ไม่แพงมากด้วยราคานักศึกษา(ราคานีกศึกษาคิอเงินประจำของ นศ ที่พ่อแม่ส่งมาให้กินและใช้ในแต่ละเดือนแล้วสามารถเจียดไปทำศัลยกรรมได้ 5555) เราก็เลยอยากรู้ว่าเพื่นที่แนะนำเรา มันทำออกมาสวยไหมเพราะในใจมีหมอที่อยากจะทำอยู่แล้วคือหมอเฉลิมแต้เนื่องด้วยคิวยาวและราคาไม่เหมาะสำหรับนักศึกษาอย่างเราเลย ถ้าทำคงต้องไปกู้อิออนกรือ กยศ แล้วละงานนี้   เราก็เลยนัดเพื่อนเอาจมูกที่เขาปลาบปลื่มมาเชยชม ยลโฉมสักหน่อย พอได้เห็นก็รู้สึกได้หน้าหน้าเพื่อนเปลี่ยนไปสวยขึ้นและโด่งได้ใจเราด้วย (พิ้นฐานเราและเพื่อนมีจมูกอยู่บ้างและเท่าๆกัน) ในที่สุดความคิดที่จะกู้อิออน หรือกู้ กยศ ก็เลือนหายไป 555 สรุปเราก็จะไปทำที่เดียวกับเพื่อน หมอที่เรากับเพื่อนไปทำคือหมอภูเบศ แห่ง ELEGANCE CLINIC  เราก็โทรไปสอบถามพนักงานที่คลินิกเพื่อขอปรึกษา คลินิกอยู่ใกล้มอธุรกิจมากห่างกันประมาณ1 กม พอไปถึงก็รู้สึกว่าทำไมคลินิกใหม่จัง หมอจะเก่งจริงไหมใจลังเล 55 ได้คุยกับหมอเรื่องทรงและความโด่งก็รู้ว่าหมอเป็นคนตรงมากๆ คือหมอจะบอกว่าเราทำโด่งได้แค่ไหนที่ปลอดภัย และสอบถามราคาก็ไม่แพงแถมใช้ซิลฺโคนเมกาด้วย เราก็เลยนัดวันทำเลยเพราะอยากมีดั้งไวๆ เราทำหลังจากปรึกษาหมอ 1 สัปดาห์ ขั้นตอนการทำก็คงไม่ต้องเล่าเนอะ เหมือนกันทุกคลินกทุกรีวิวที่ทำจมูกมา 55 พอทำออกมาก็โด่งในระดับที่เราพอใจนะ แต่อยากได้สูงกว่านี้แต่หมอไม่ทำให้ วันนี้ก็เลยนำน้องมูกมาให้เพื่อนๆได้ติชม ได้เลยยยย อันนี้คือศัลยกรรมอย่างแรก ติดตามน้องจมูกบานๆด้วยนะ หุหุ  

หลังทำได้สี่เดือน

เพิ่มเนื้อหา (2013-4-3 12:18):

photo 1.JPG (55.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

ก่อนทำ

ก่อนทำ
สวยมากค่ะ คุณหมอชื่อไรอะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอชื่อหมอภูเบศคับ เอลิแกนซ์คลินิกคับ  โพสต์ 2013-4-1 22:06
ขอบคุณคับ

^^  โพสต์ 2013-4-1 22:07
สวยมากเลยคร้าาา

ขอบคุณมากๆครับ^^  โพสต์ 2013-4-1 22:04
ว้าว**สวยมากครับ ทำที่ใหนครับอยากได้ทรงนี้ครับ

ขอบคุณมากๆครับ นันทำกับหมอภูเบศ เอลิแกนซ์คลินิกครับแถวๆมอธุรกิจคับ^^  โพสต์ 2013-4-1 22:02
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-1 11:26:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย DoomDream เมื่อ 2013-4-1 10:38
ค่าเสียหายเท่าไหร่คับ...

ราคาตอนที่เราทำ โปรโมชัน 8,999 บาทคับ ^^
ค่าเสียหายเท่าไหร่คับ...
ฐานเดิมก้ดูดีอยู่แล้ว ทำแล้วก้ดูดีมากขึ้นอีกอะจ้า เข้ากับหน้ามากเลยจ้า

ขอบคุณมากๆจ้าา^^  โพสต์ 2013-4-1 11:28
ดูดีค่ะ เป็นธรรมชาติมากๆ

ขอบคุณมากๆครับบ ^^  โพสต์ 2013-4-1 11:34
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้