ดู: 1903|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบว่าทำไมเสริมจมูกกับคุณหมอศิริพรชัยแล้วไม่บวม

[คัดลอกลิงก์]
อยากถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่มีประสบการณ์เคยทำจมูกกับคุณหมอ
ว่าทำไมเสริมจมูกกับคุณหมอแล้วจมูกบวมน้อยมากกกกกก
ถ้าเที่ยบกับที่อื่นคือตอนนี้สนใจอยากทำกับคุณหมอมาก
เพราะเห็นทำรูปทรงสวยและจมูกช้ำน้อยมากขอรบกวนเพื่อนๆ
ชวยตอบให้หายสงสัยหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
คุณหมอแกเก่งไงครับ อีกอย่างแกคงมีเทคนิคและมือเบา
นั้นหนะสิคับ งงมากเหมือนกันคับ
มือเบารึเปล่าค่ะ
..นั้นสิอยากรู้เหมือนกันเข้าใจตั้งโพส
ขึ้อยู่กะองค์ประกอบหลายๆอย่าง เช่น น้ำหนักมือหมอ เวลาในการทำ ความสามรถในการปรับตัวของร่างกายที่รับสิริโคนอ่า เป็นต้น... เหมือนกะบางคนที่เดินชนแค่เก้าอี้ แต่เลือดไม่ออกเลยซักหยด แต่ร่วมเดือนยังเหงเปงรอยฝกช้ำอยู่งี้ ประมาณนั้นจ้ะ

ในส่วนของจมูก ตา ปาก คาง กราม ในบางรายหายเร็วมากกกก... อันนั้นก้อถือว่าโชคดีไป ถ้าเราอยากรู้ว่าเราจะโชคดีแบบนี้เป่าต้องลองดู อิอิ
ไม่บวมเลย น้องทำมา 2อาทิย เนียนมากๆ
คุงหมอเก่งสุดๆๆๆๆๆไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมเราก็4วันเปงปรกติเลย
ไม่บวมแล้วไม่ดีหรือว่าดีครับ  ต้องดูด้วยว่า คนที่บวม กับ คนที่ไม่บวม ส่วนตัวแล้วเค้ามีปัญหาัีมั๊ยน่ะครับ  อีกอย่างมันขึ้นอยู่กับ สภาพร่างกายของคนด้วยครับ  ลองให้คนที่เค้ามีประสบการณ์ตรงมาตอบครับ  ผมไม่มีประสบการณ์อ่า
subcutaneous tissue technique ค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้