ดู: 3092|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] แก้จมูก ระหว่างหมอฉันทัส พอดูคลินิค กับ หมอเฉลิม ฟลอจูนคลินิค ที่ไหนดีค่ะ?

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยากแก้จมูกมากค่ะ แล้วกำลังตัดสินใจว่าจะเลือกหมอฉันทัสหรือหมอเฉลิมดี ลังเลมากค่ะ อยากให้เพื่อนๆแนะนำให้ให้คำปรึกษาด้วยค่ะ
ทำนานเท่าไหร่แล้วจ๊ะอันเก่าอะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-23 21:16:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2 ปีกว่าแล้วอะค่ะ คือจมูกเอียง ส่วนตัวไม่โทษหมอนะค่ะ แต่เราชอบบี้จมูกมากเลย5555 คือตอนนี้ก็ไม่ได้เอียงน่าเกลียดมาก แต่มันไม่ค่อยโด่งด้วย เลยอยากแก้อะค่ะ :)
รอดูเคสฝ้ายนะคะ ถ้าสวย เป้ะ ลองมาปรึกษาที่ฝ้ายทำดูค่ะ หมอกลวัชร Dr.k ค่ะ สยาม
เพราะถ้าเคสฝ้ายที่แก้แสนยาก ทำออกมาสวย แสดงว่าเจ๋งค่ะ อิอิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-25 20:05:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย KARENTIA เมื่อ 2013-3-24 01:13
รอดูเคสฝ้ายนะคะ ถ้าสวย เป้ะ ลองมาปรึกษาที่ฝ้ายทำดูค ...

จะรอชมนะค่ะ อย่าลืมมารีวิวน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาา ^___^ รอๆๆๆๆๆๆๆ
ถ้าจะแก้จมูกเอียง หมอเฉลิมทำจมูกเราเอียงปลายไปด้านซ้ายอะ แก้แล้วก็ยังเอียงเหมือนเดิม แต่หมอฉันทัสเราไม่รู้เหมือนกันคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้