ดู: 7934|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครเสริมหน้าอกกับ หมอธี พระราม 2 บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]

อยากรบกวนสอบถามเพื่อน ๆ ค่ะ
ว่าหลังจากเสริมหน้าอกกับคุณหมอธี แล้ว ..... วันนัดครั้งแรก  ตัดไหม + นวดนม ครั้งที่ 1  "กับ" วันนัดครั้งที่สอง

วันไหนโดนนวดน้องนม เจ็บกว่ากันคะ

breast04.jpg (23.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

วันแรกที่ปวดที่สุด พอรอบสองก็บี้ๆๆๆๆๆๆดันๆๆๆๆๆ ลมเจ็บ
ยิ่งคนเยอะคนนวดยิ่งเครียดๆ ร้องมากๆเค้ารำคาญเลิกนวดไปเอง 555
มาอยู่เชียงใหม่ให้หมอนวด นวดให้สบายกว่าที่คลินิคนวดเยอะเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย GiGi1988 เมื่อ 2013-3-18 23:02
วันแรกที่ปวดที่สุด พอรอบสองก็บี้ๆๆๆๆๆๆดันๆๆๆๆๆ ลมเจ ...

คุน gigi รบกวนถามหน่อย ยุดชียงใหม่เหมือนกันคะ ไม่ทราบว่าไปนวดที่ไหนได้บ้างคะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนล่วงหน้าคะคุนgigi ^^  โพสต์ 2013-3-19 10:59
ขอรายละเอียดได้มั่ยคัะ นวดกะใคร ยุแถวไหนคะมีเบอร์ไหม  โพสต์ 2013-3-19 10:59
กิ๊กมานวดที่อพาร์ตเม้น V residence มีร้านนวดอยู่จ้า นวดดีน่ะ  โพสต์ 2013-3-19 08:14
รับนวดให้ฟรี ดูแลอย่างดีครับ
ครั้งแรก ก็เจ็บมว้ากก ครั้งที่สอง ก็ยังเจ็บมว้ากก เหมือนกัน จนน้ำเหลืองมาแต่ไม่โดนเจาะ สุดท้าย พี่สุ แนะนำ อย่าให้เขานวดให้อ้างว่า เพิ่งไปนวดมา แล้วให้คุณหมอ เช็คและนวดให้คนเดียวเท่านั้น ไม่งั้น คงต้องเจาะน้ำเหลือง แน่ๆ ทุกวันนี้ ผ่านมา เดือนกว่าแล้ว ไปตรวจกี่ครั้งก็ ไม่ให้ ผู้ช่วยนวด ให้หมอเช็คคนเดียวเท่านั้น 5555 ที่เหลือไปให้พี่สุช่วย ทุกอาทิตย์คะ อิอิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-19 12:59:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย berriiezz เมื่อ 2013-3-19 11:59
ครั้งแรก ก็เจ็บมว้ากก ครั้งที่สอง ก็ยังเจ็บมว้ากก เห ...

ฟิล์มก็จะให้พี่สุนวดให้เหมือนกันค่ะ ^^
รู้แต่ว่า  โดนนวดครั้งแรกยังไม่ได้ทำใจว่าจะเจ็บแค่ไหน ///ร้องเสียงหลงแบบติดเรทเลย อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย berriiezz เมื่อ 2013-3-19 11:59
ครั้งแรก ก็เจ็บมว้ากก ครั้งที่สอง ก็ยังเจ็บมว้ากก เห ...

สงสัยพุ่งนี้ไปตรวจ คงใช้วิธีนี้ดูบ้าง ว่าจะไปนวดกะพี่สุ ต้องนัดคิวก่อนมั้ยคะ หรือไปได้เลย นม 8 วัน นวดบ่อยได้มั้ยคะ เพราะจูน จะพัก กทม จนกว่าจะหาย ละค่อยกลับ ตจว เลยอยากนวดให้บ่อยที่สุด
ต้นฉบับโพสต์โดย Tranthip เมื่อ 2013-3-19 13:46
สงสัยพุ่งนี้ไปตรวจ คงใช้วิธีนี้ดูบ้าง ว่าจะไปนวดกะ ...

ไปนวดกับพี่สุ ถ้าเราไม่เจ็บแล้วไปได้เลยคะ หรือว่า อยากไปให้พี่สุ ดูทรงน้องนม แล้วสอนนวดก่อนก็ได้คะพี่สุ ใจดีมากกกก แนะนำให้ไปคะ ตอนนิวไป นิวไปอาทิตย์แรกหลังผ่าเลยคะ พี่สุ ไม่โยกแรงเพราะรู้เรายังอักเสบอยู่คะ ถ้าจะไปโทรไปจองคิวกับพี่สุ ก่อนได้คะ เบอร์ 089 381 3044 พี่สุนวดเฉพาะวันอาทิตย์นะคะ ^^ ส่วนนิว นัดพี่สุ ทุกอาทิตย์ 10 โมง ตอนนี้ได้เดือนครึ่งแล้วคะ อิอิ

แสดงความคิดเห็น

สถานที่พี่สุนวด อยู่แถวไหนค่ะ  โพสต์ 2013-4-7 16:13
ถ้าเราตัดไหมที่อื่น แล้วนัดพี่สุนวดครั้งแรกหลังจากผ่าได้ไหมค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย aompersia เมื่อ 2013-3-18 23:05
คุน gigi รบกวนถามหน่อย ยุดชียงใหม่เหมือนกันคะ ไม่ทราบ ...

เจอเพื่อนแล้ว ^^ น้องกิ๊ก นมเปนไงบ้างคะ มารีวิวให้ดูบ้างนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้