ดู: 15287|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่โดยคุณหมอโอ บางกอกเลเซอร์คลีนิค (โคราช)

[คัดลอกลิงก์]
จากที่เราได้เคยพูดไปจากกระทู้อันนที่แล้ว ตอนนี้เราได้คิวทำแล้ว 06/03/2013 เราทำมาได้เกือบ 1 สัปดาแล้ว ทำไม่เรารู้สึกว่าตรงโคนสันมันเอียงๆ    บางคนบอกเราว่ามันยังบวมอยู่ตอนนี้ยังดูไม่ออกหรอก มันยังไม่เข้ารูป หมอผ่าให้เราตรงข้างในด้านขวา เรารู้สึกว่าตรงโคนสันมันเอียงไปด้านซ้ายมากกว่า เราคิดมากกลัวจะออกมาไม่สวย    เพื่อนๆ ช่วยคอมเม้นหน่อยนะ

รูปก่อนทำ

ตอนนั่งรอคุณหมอ

ตอนทำเสร็จใหม่ๆ

ทำเสร็จแล้วกลับถึงบ้าน

เข้าวันที่ 2 หน้าเริ่มบวมนิดหน่อย

เข้าวันที่ 3 บวมเป่งเลย

เข้าวันที่ 4 เริ่มหายบวมนิดๆ

เราว่าตรงโคนสันมันเอียงๆนะ แต่ในรูปไม่ค่อยเห็น เพื่อนๆใครมีคำแนะนะบอกเราด้วยนะว่าจะต้องทำยังไง เราคิดมาก พรุ่งนี้หมอนัดเราไปตรวจ 13/03/2013 เดี๋ยวเป็นยังไงจะมาเล่าและรีวิวให้ฟังนะ
แบบจมูกสวยจังคะ ราคาเท่าไหร่หรอคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-12 21:08:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amyamp เมื่อ 2013-3-12 21:01
แบบจมูกสวยจังคะ ราคาเท่าไหร่หรอคะ

9000 บาทค่ะ ซิลิโคน USA + ค่ายาที่คุณหมอให้มาทาน อีก 300 รวมๆก้ 9300 บาทค่ะ
เราว่าสวยแล้วนะคะ เป้นเพราะมันยังบวมอยู่หรือป่าวเลยดูเหมือนเอียง อย่าลืมมาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ได้ค่ะ ขอบคุณที่มาติชมนะคะ  โพสต์ 2013-3-12 21:57
ทำที่ไหนค่ะ

บางกอกเลเซอร์คลีนิคค่ะ ที่โคราชจ้า  โพสต์ 2013-3-13 09:04
ชอบทรงมากๆๆครับ สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอไหหายไวๆๆน้า สวยแน่ๆๆครับบบ

ขอบคุณค่ะ หายแล้วจะมารีวิวนะคะ  โพสต์ 2013-3-13 21:00
คลีนิกอยู่แถวไหนอ่ะค่ะ
ซิลิโคน  สำเร็จรูปหรอครับ?
สวยมากเลยคะ เข้ากับหน้ามาก ก่อนทำก็น่ารักอยู่แล้ว
ทรงสวยแล้วครับเข้ากับรูปหน้าด้วยเสียดายอยู่ไกล กะลังหาที่ทำอยู่เหมือนกัน
สวยมากเลยคระ เข้ากะหน้ามากๆ   ไม่เบี้ยวนะคะ คงต้องรอให้มันยุบอีกวักพักน๊ะ     

สอบถามนิดนึงคระ คลินิกยุแถวไหนหรอคะ  แล้วสิริโคนทีทำเปนแบบสำเร็จรึแบบไหนคะ (พอดีคลินิกจะทำยุอะคะ )
ทรงสวยดีค่ะ ดูไม่ช้ำเลยยย มารีวิวเรื่อยๆน่ะค่ะ
เป็นลูกครึ่งไปเลย
กำลังจะไปทำอ่าค่ะ หมอมือเบามั๊ยค่ะ

มือเบามากคะ  โพสต์ 2014-2-27 21:05
ว่าจทำเหมือนกันค่ะ ปลายเดือนเมษานี้
น่ารักขึ้นเยอะเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้