ดู: 1375|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามศิษย์คุณหมอเฉลิมหน่อยค่ะ (^_^)

[คัดลอกลิงก์]
เราชอบผลงานของคุณหมอมากเลยค่ะ ก็เลยมีคำถามอยากจะถาม
ซิลิโคนที่คุณหมอใช้เป็นแบบมีขาใช่ไหมคะ?
เห็นเพื่อนเราบอกว่า เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยนิยมใช้แบบมีขากันแล้วเพราะว่ามีโอกาสที่จะทะลุสูง
ไม่แน่ใจว่าจริงหรือป่าว?  มีใครที่ทำกับคุณหมอแล้วมีปัญหาทะลุบ้างไหมคะ?
คือเราอยากทำทีเดียวแล้วก็อยู่กับเราไปตลอดชีวิตเลยไม่อยากแก้อีกแล้ว
รบกวนเพื่อน ๆ ให้ความกระจ่างหน่อยค่ะ ขอบคุณนะคะ!!!
ยังไม่ใช่ศิษย์คุณหมอคับ จะตอบให้ก็เกรงไม่งาม

เอาลิงค์กระทู้เก่าๆ มาแปะให้คับ มีคำอธิบายอยู่ คับ

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=275&extra=page%3D9
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 16:42:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะคะ ^^
ขอบคุณมากนะคะ ^^
ต้นฉบับโพสโดย caramela เมื่อ 2009-6-3 16:42

ด้วยความยินดีค้าบบบบ

ขาดอีกคำตอบน่ะครับ

ซิลิโคนที่คุณหมอใช้เป็นแบบมีขาใช่ไหมคะ?--------อันนี้อ่ะยังม่ะตอบเลย

แต่จากที่เคยอ่านกระทุ้พี่เอ ทาเคชิ
รุ้สึกผ่านตาแว้ปๆๆ พี่เค้าเอารุปมาลงอ่ะ

เปนซิลิโคนแบบ มีขา น่ะครับ

ชิมิ  ครัฟ
ขาดอีกคำตอบน่ะครับ

ซิลิโคนที่คุณหมอใช้เป็นแบบมีขาใช่ไหมคะ?--------อันนี้อ่ะยังม่ะตอบเลย

แต่จากที่เคยอ่าน ...
ต้นฉบับโพสโดย smiggle.j เมื่อ 2009-6-4 00:47

คำตอบคือใช่คับ แต่คุณหมอก็ทำแบบไม่มีขาด้วยนะคับ

ขึ้นอยู่กับเคส และดุลพินิจของคุณหมออีกทีคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้