ดู: 2038|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในบอร์ดช่วยแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด hanabiki เมื่อ 2009-6-3 15:45

ก่อนอื่นต้องขอบคุณคุณจินก่อนนะครับที่เป็นธุระไปจองคิวคุณหมอเฉลิมให้{:13_949:}
มีเวลาให้อีก2เืดือนในการหาข้อมูลเพิ่มเติมตอนนี้มีข้อสงสัยอะครับ
-หลังจากที่เราทำจมูกไปได้สัก1ปีขึ้นไปแล้วทรงจมูกมันจะเปลี่ยนไปอีกไหมครับ
เช่นเห็นเป็นเเท่งอะครับอันนี้ก็กลัวอยู่อะครับไม่อยากต้องไปแก้จมูกอยากทำทีเดียวแล้วใช้ตลอดชีพเลยอะครับ
-คือว่าผมเอาจมูกคิม บอมเป็นต้นแบบอะครับจะทำให้โด่งเท่ากับเขาได้ไหมแล้วมันจะเข้ากับหน้าผมไหมครับ
ยิ่งตาเล็กๆอยู่ด้วยพอดีดูในคลิปนี้แล้วชอบมากเลยอะครับโด่งแถมมีฮัมพ์นิดหยดน้ำหน่อยพอดี
http://www.youtube.com/watch?v=LAQVfjqp1cY
แบบอื่นๆที่เล็งไว้ก็นิชคุณครับจมูกสวยมากไม่รู้จะทำได้ไหมอยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยแนะนำอะครับ
ขอบคุณมากๆครับผม{:13_931:}

09042523345bbc6a8c41c92e53.jpg (79.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

Image002.jpg (12.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดั้งโด่ง2.jpg (18.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ทรงจมูกเดิมก็ใกล้เคียงนะคับ

น่าจะได้ใกล้เคียงมากเรยคับ

เข้ากับหน้ามั้ย ยังไม่เห็นหน้าคุณ hanabiki เรยคับ คิคิ
ทรงจมุกเดิมคล้ายของผมเลย
จะเข้ากับหน้าไหม ผมว่าเด๋วคุณหมอก็จะพยายามปรับให้มันเข้ากับใบหน้าเรามากที่สุดแหละค๊าบ บ
หลังจาก 1 ปีไปแล้วจมูกจะไม่เปลี่ยนทรงแล้วคัฟ
จะยังม่ะดูเปนแท่ง ๆ หรอกคัฟ
ต้องใช้เวลาอ่าคัฟ
แล้วก้อขึ้นอยู่กับแต่ละคนด้วยคัฟว่าเหนเปนแท่งหรือป่าว
ส่วนจมูกคล้าย ๆ ต้นแบบน้าคัฟ
น่าจะทำด้าย ยังงัยขอหั้ยโชคดีน้าคัฟ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 20:13:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับแล้วถ้าทำจมูกไปนานๆแล้วสักปีสองปีมันจะมีเปลี่ยนแปลงเป็นแท่งไหมอะครับกำลังกลัวๆอยู่ขอบคุณครับ{:13_931:}
มานจะอยู่กะซิลิโคนที่เราเลือกด้วยอ่าคัฟ
ก้อเลยปามานม่ะได้ว่าเท่าไหร่ถึงจะเหนเปนแท่ง ๆ อ่าคัฟ
เท่าที่ได้คุยกะคุณหมอมา ถ้าเลือก 18000
จะเหนเปนแท่งช้าสุดอ่าคัฟ จะอยู่ที่ปามาน 5-7 ปีน้าคัฟ
ถ้าโอเปิ้ลจำม่ะผิด ยังงัยจขกท.ลองไปถามคุณหมออีกรอบ
ตอนไปหาคุณหมอน้าคัฟ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-3 20:23:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับแล้วถ้าเห็นเป็นแท่งแล้วไม่รู้จะดูตลกไหมแบบว่าอยากทำครั้งเดียวพอไม่อยากเจ็บตัวบ่อยๆอิอิ
หมายความว่าถ้าทำแล้วนานๆไปมันจะเห็นเป็นแท่งงั้นหรอครับ
หมายความว่าต้องแก้ทุกๆ5-7 งั้นหรอคร๊าบบบบ เง้อออ
มารอคำตอบเหมือนกัน
มานขึ้นอยู่กับฝีมือการเหลาซิลิโคนของหมอนะครับ
จะเห็นเป็นแท่ง หรือเป็นสันสวย ก็ดูช่วงนี้แหละครับ
ที่บอกว่า จะเหนเปนแท่งช้าสุดอ่าคัฟ จะอยู่ที่ปามาน 5-7 ปี
คือยังไงก็ต้องเห็นเป็นเมื่อเวลาผ่านไปนานๆใช่ป่าวคับ
ยังสับสนเรื่องนี้อยู่คับ ^^!
มานจะอยู่ที่ว่า เราทำโด่งหรือม่ายด้วยอ่าคัฟ
ถ้าทำโด่งมากก้อเหนเร็วขึ้น
ถ้าทำม่ะโด่งก้อเหนช้าอ่าคัฟ
อันนี้มันขึ้นอยู่กับหลาย ๆ ปัจจัยอ่าคัฟ
ทั้งวิธีการเหลาซิลิโคนเหมือนกะที่วินบอกอ่าคัฟ
และก้อชนิดของซิลิโคนด้วยอ่าคัฟคัฟ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-6 22:13:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าเหลาดีๆอาจใช้ได้ตลอดชีวิตเลยใช่มะครับ
คิดว่าใช่น้าคัฟ
แต่เหนก้อมีแก้น้าคัฟ
เพราะอยากได้ทรงที่สวยก่าเดิม
อิอิ อันนี้ม่ายรุใช่แน่หรือป่าว
แต่ส่วนใหญ่ที่อยากจะแก้
เพราะว่าอยากได้ทรงใหม่กันอ่าคัฟ
งั้นสรุปได้เลยใช่มะคับว่า ถ้าเสริมยังไงวันนึงมันต้องเห็นเป็นแท่งแน่ๆ
ม่ะอยากจะฟันธงเลยอ่าคัฟ
อยากจาหั้ยคนอื่นมาหั้ยคำตอบเหมือนกานอ่าคัฟ
เพราะแค่ความคิดของโอเปิ้ลคนเดียวอาจจะผิดก้อด้าย
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-5 00:23:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตื่นเต้นใกล้วันขึ้งเขียงแล้ว
{:13_949:} ถ้าผมไปบริจาคเลือดก่อนผ่าตัดสัก2-3วัน
จะเป็นอะไรไหมอะครับกลัวเลือดหมดตัวอิอิ
บริจาคได้อยุ่แล้วน้าคัฟ
ม่ายน่าเกี่ยวกัน
ดีซะอีกคัฟ ได้ทำบุญด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้