ดู: 3558|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาสองชั้น กับคุณหมอศิริพรชัย

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยทำตาสองชั้นแบบกรีดกับคุณหมอศิริพรชัย คลินิคศัลยกรรมอ่อนนุชบ้างคะ?
มีplan จะทำจมูกกับตาสองชั้นค่ะ
แล้วสนใจทำจมูกกับคุณหมอท่านนี้ ก็เลยอยากจะกรีดตาไปด้วยเลย ให้เจ็บตัวทีเดียว พักฟื้นทีเดียวเลยน่ะค่ะ
เพราะมีเวลาพักฟื้นไม่นาน

คุณหมอกรีดเป็นไงบ้างคะ? รบกวนช่วยกันแชร์ ปสก. หรือโพสรูปหน่อยนะค๊า ^^

ขอบคุณมากๆค่ะทุกคน :))
ผมไม่รู้เกี่ยวกับตาสองชั้น

แต่ที่ชัวร์ๆๆๆๆๆๆๆๆแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  หมอท่านนี้ทำจมูกสวยโค๊ดดดดดดดดดดดด
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-2-17 21:26:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนั้นแน่นอนอยู่แล้น ดูจากลูกศิษย์ทั้งหลาย สวยหล่อกันทั้งนั้น โฮะๆๆ

อยากรู้เรื่องตาด้วยอ่ะค่า

มีใครพอรุ้ พอได้ยิน พอเห็นผลงาน คุณหมอบ้างมั้ยเอ่ย??? =D
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้