ดู: 561|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆๆพอดีเราไปแก้จมูกใหม่มาแต่ทีนี้มันมีก้อนอะไรไม่รุ้อยู่ข้างหัวตาอยู่ทางด้านซ้ายแต่ข้างขวาไม่มีตอนนี้เราเครียดมากส่องกระจกตลอดเหมีอนจมูกเราเอียงไปทางด้านซายเลยเพราะมันมีก้อนอะไรไม่รุ้อยู่ทางหัวตาเราไม่รุ้ว่ามันเป็นซิลิโคลนหรือก้อนอะไรเราเครียดมากเลยค่ะช่วยตอบเราที
ตอนเราทำก็เป็นคะ ถามหมอแล้ว หมอบอกว่ากล้ามเนื้อเดี๋ยวก็ยุบไปเอง หัวตาเป็นส่วนที่ยุบช้าที่สุด ตอนแรกเราก็นึกว่าหมอเหลาตรงหัวตาสองข้างไม่เท่ากัน ตอนนี้เดือนนึงก็ค่อยๆยุบแล้วคะแต่ยังไม่สนิท จับดูก็ยังเป็นก้อนอยู่นิดๆแต่น้อยกว่าตอนแรกๆ ใจเย็นๆคะเดี๋ยวก็หาย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-10 23:24:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตตอนนี้ก่อเคลียดค่ะขอให้เปนกล้ามเนื้อนะค่ะเพราะมันดูเอียงมากเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-10 23:24:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะที่ช่วยตอบให้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้