ดู: 25531|ตอบกลับ: 17

หน้าท้องลาย

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าหากท้องลาย แก้มก้นลาย คือมีบุตรแล้วคะ จะทำแก้ท้องลายที่ไหนดีคะ แล้วค่าใช้จ่ายอย่างไร ใครทราบหรือเคยทำมาแล้วช่วยแนะนำทีนะคะ(เพื่อนฝากถามคะ )ช่วยหน่อยนะคะ เพื่อนเป็นทุกข์มากคะ
โพสต์ 2013-3-9 16:53:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอเทพประตูน้ำค่ะ  เปนคนไข้ของหมอค่ะ หมอทำเนี้ยบมาก ฝีมือดีมาก ห้าหมื่นค่ะ อาจจะดูแพง แต่เมือทุกอย่าง เข้าที่ ก้รู้สึกว่าเกินคุ้มเลยค่ะ กับสิ่งที่ได้กลับคืนมา หน้าท้องแบบราบ เอวที่ขอดสวย แต่ช่วง 3เดือนแรกต้องอดทนนะคะ หมอสั่งทำอะไรห้ามอะไรต้องทำตามนะคะ..แล้วจะมีความสุขมากกับหน้าท้องแบบนราบและเอวที่สวยงาม....แต่ขอบอกว่าช่วง10วันแรกทรมานมากค่ะ  ยิ่งหนึ่งวันแรกที่ออกจากห้องผ่าตัดนี่ ทรมาณเปนที่สุดทั้งหิวที่ต้องอดอาหารก่อนมาผ่า ทั้งอืดอัดผ้าพันท้อง พอเริ่มเจบก้เริ่มทรมาณ หลับไม่ลงเลย นอนไม่ได้เลย เพราะอืดอัดมาก ผ้าพันเปนยางยืดได้แต่หมอพันไว้ซะแน่นเกือบหายใจไม่ออก รัดแน่นมาก และหลังจากนั้น ก้มียางที่หมอจะให้มาพันรอบตัวแบบนี้อยู่เดือนนึง (เพื่อรักษาและ เซ็ท ทรงของเอวใหม่หมด ทำให้เอวเดิมของเราหายไป) สิ่งที่ได้กลับมาหลังจากนั้นคือ ช่วงกลางตัวตั้งแต่ใต้ราวนม ลงไปถึงขอบกางเกงในจะเป็นทรง ขอคโค้งตามหุ่นในร้านขายเสื้อผ้าเลยค่ะ..สะดือก้จะถูกตัดแต่งกรีดใหม่ผ่าให้ใหม่  ถ้าใส่เสื้อเอวลอยก้จะดูไม่ออกเลยว่าเคยมีน้องมาแล้ว....เราไม่ได้อะไรจากหมอ หรือไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับทางคลีนิคหรอกนะ  เพียงแต่เราเห็นมาเยอะ พวกที่โดนหลอก ผ่ามาเป็นแสน ผ่าออกมาแล้วไม่ได้อย่างที่ต้องการ  .สงสารค่ะ อยากให้เค้าทำแล้วดีเลยสวยเลย แบบเรา และที่ประทับใจหมอมากคือ....คุณหมอแก้งานให้ฟรีโดยไม่คิดค่าใช้จ่ายอะไรเลย เพื่อนเราก้เสริมหน้าอกกับหมอคนนี้ พอเสริมเสด เพื่อนบอกว่ารู้สึกเหมือนตัวเค้าป้อมๆอ้วนๆ (เพราะเค้าเตี้ยด้วยอ่ะคะ)เลยไปเอาออก วันเอาออกเพือนถามหมอว่าค่าใช่จ่ายเท่าไหร่??? หมอถามว่า ลองลดความอ้วนดูก่อนมั้ย?? แต่เพื่อนบอกไม่เอา หมอบอกว่าไม่เอาหรอก ทำมาแล้วไม่มั่นใจ ก้ไม่คิดเงินค่าเอาออกหรอกถ้างั้นน่ะแล้วหมอก้ยิ้มๆๆ  แต่หมอบอกเงินค่าผ่าตอนแรกไม่คืนนะ   และส่วนประสบการณของเราคือเราเรื่องมากอ่ะ ยอมรับตรงนี้เลย สะดือไม่ถูกใจ หมอผ่าแก้ให้ฟรีสองครั้งเลย ไม่บนไม่ว่าไม่แสดงอาการอะไรเลยที่บ่งบอกว่าไม่พอใจ ผ่าใหม่จนได้แบบที่เราชอบเลย..หมออดทนมากกับคนไข้เรื่องเยอะอย่างเรา...นี่คือประสบการณ์ตรงจากตัวเราเอง..และเพื่อน

แสดงความคิดเห็น

ผ่าตัดแล้วไม่มีรอยหน้าท้องลายเลยใช่ไหมค่ะ คือตัดหนังเราอกเลยเหรอค่ะ แล้วแผลผ่าตัดใหญ่ไหมค่ะ เห็รลอยแผ   โพสต์ 2013-3-9 17:00
โพสต์ 2013-3-9 15:01:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยเห็นเค้าผ่าตัดหนังหน้าท้องแล้วเย็บไว้ที่รอยขอบบิกินี่ น่าสนใจดีค่ะ
โพสต์ 2013-3-9 17:00:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผ่าตัดแล้วไม่มีรอยหน้าท้องลายเลยใช่ไหมค่ะ คือตัดหนังเราอกเลยเหรอค่ะ
แล้วแผลผ่าตัดใหญ่ไหมค่ะ เห็รลอยแผลเป็นเยอะไหม
โพสต์ 2013-3-9 17:22:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นการผ่าตัดใหญ่ค่ะ จำได้ว่าเราผ่า3ชั่วโมงอ่ะ  หมอจะเก็บเรียบหมดดึงทั้งหน้าท้องเลย เนื้อสะดือเก่าที่ลายก้ไม่เหลือ...หมอตัดแล้วดึงหนังหน้าท้องค่ะ   ...ส่วนแผลผ่าตัดค่อนข้างยาวค่ะ เรายังว่ายาวเลย ตามขอบบิกินนีเลยอ่ะ   แต่เข้าใจค่ะถ้าไม่ทำแบบนี้แล้วจะเก็บเนื้อลายหมดได้ยังไง..แผลไม่ใหญ่ค่ะเป็นเส้นเลกๆตามแนวบิกินนี แต่ความยาวนี่เอาเรื่องอยู่..แต่ถ้าไม่ถอดกางเกงในออกนี่มองไม่เห็นนะคะ ก้จะเรียบๆแบบดูไม่ออกอ่ะ...แต่เราไม่ชอบมันเป็นเส้นรอยเส้นไง เราเลยไปสักทับ เป็นลายสวยๆรอยสักก้ปิดได้สนิทเลย เวลาใส่ชุดว่ายน้ำเอวตำมากๆเป็นขอบกางเกงว่ายน้ำ ไม่มีใครดูออกเลย.. เหมือนเราสักหน้าน้องเปนลายสวยๆเลกๆเท่านั้นเอง...นี่เชียร์หมอเทพสุดๆเลยนะเนี่ยอิอิ
โพสต์ 2013-3-9 18:45:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ลายค่ะ ตอนนี้ย่นน่าเกลี่ยดมากเลย  คุณขนมหวานสุดยอดเลย อดทนมาก
โพสต์ 2013-3-9 19:31:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองทำ Carboxy ดูค่ะ  เราทำแก้น่องแตกลายมาแล้ว  จางลงเยอะมากคะ เริ่มมั่นใจขึ้น
โพสต์ 2013-7-17 16:44:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราต้นขาแตกลาย ไปทำคาร์บ๊อกซี่ที่กรรน์ภิรมย์คลินิก ผิวเนียนกระชับขึ้นเยอะเลยค่ะ ต้นขาเล็กลงด้วย ราคาประหยัดค่ะ ไม่แพงเพราะไปทำช่วงโปรโมชั่น คุณหมอจบด้านผิวหนังโดยตรง ใจดีและเป็นกันเองมากค่ะ
โพสต์ 2013-7-31 16:04:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูภาพหน่อยได้มั๊ยคะ
คือเคยทำที่อื่นมาไม่สวยเลย แผลอยู่สูงมาก รอยแตกลายก็ไม่หาย แถมสะดือยังอุบาทว์ เอวใหญ่ด้วย ก่อนทำเอว25 หลังทำ เอว27 -_-

เมื่อปีก่อนทำนมกะหมอเทพเหมือนกัน หมอชวนแก้หน้าท้องด้วย เลยอยากเห็นภาพว่าทำแล้วเป็นยังไงค่ะ
โพสต์ 2013-8-3 05:25:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณขนมหวานช่วยส่งรูปมาให้ดูได้ไหมค่ะ
ถ้าไม่สะดวกส่งทางเมล์ก็ได้ namicey@hotmail.com
โพสต์ 2014-2-4 12:24:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หวัดดีคีะคุณขนมหวาน เราก็เป็นอีกคนนึงที่กำลังหาข้อมูลผ่าตัดตกแต่งหน้าท้องอยู่ อยากเห็นรูปแผลผ่าตัดมากค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงหากจะกรุณาส่งรูปให้ที่ annwvs@hotmail.com.
โพสต์ 2014-6-6 20:47:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองใช้ครีมดูก่อนมั้ยคะ ตัว scar serum ของยี่ห้องปามเมอร์ใช้ดีมากเลย เราใช้แล้วมันได้ผล จะได้ไม่ต้องไปเสียเงินทำแพงๆ
โพสต์ 2014-7-26 10:19:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นภาพค่ะ
โพสต์ 2014-7-27 20:16:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tatar11 เมื่อ 2014-7-27 20:17

เป็นคนนึงที่กำลังหาข้อมูลเหมือนกัน ในใจก็เล็งหมอเทพไว้แล้ว อยากเห็นรูปจัง
โพสต์ 2014-8-15 22:43:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่ยันฮีหรือที่หมอกมลทำดีไหมคะ พอทราบไหมคะ
โพสต์ 2015-6-8 07:37:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังอยากไปทำอยู่ค่ะอยากทำกับหมอเทพมากแต่ไปคนเดียวค่ะกลัวไม่มีใครดูกันที่ยีนฮีแพราะเขาให้เรานอนที่โรงพยาบาลแต่ไม่รู้ว่าหมอยันฮีท่านไหนเย็บแผลสวย
โพสต์ 2015-6-9 11:48:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ ปัญหาท้องลายมีหลายวิธีในการแก้ปัญหาค่ะ แนะนำว่าถ้าคุณผู้หญิงสะดวกส่งรูปให้ดูผ่านไลน์เพื่อให้ทางเราประเมินเบื้องต้นจะได้รับคำตอบที่ดีที่สุดค่ะ
ปรึกษาเบื้องต้นที่คลินิกไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นค่ะ
โทร: 02-714-4471,091-120-4132,092-572-9900,092-572-8800,085-047-4466
หรือเข้ามาปรึกษาโดยตรงที่สถาบัน
" คืนความมั่นใจให้กับคุณอีกครั้งที่ ‪#‎Dermaster‬ "
โพสต์ 2015-10-21 17:53:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด

หวัดดีคีะคุณขนมหวาน เราก็เป็นอีกคนนึงที่กำลังหาข้อมูลผ่าตัดตกแต่งหน้าท้องอยู่ อยากเห็นรูปแผลผ่าตัดมากค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงหากจะกรุณาส่งรูปให้ที่ Kewalin2622@hotmail.com. เพราะไม่ค่อยมีใครลงรีวิว ของหมอเทพกันเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้