ดู: 2011|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอความเห็นก่อนเสริมจมูกกับหมอชาตรี สยามคลีนิค ครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอความเห็นก่อนเสริมจมูกกับหมอชาตรี สยามคลีนิค ครับ พอดีอาทิตย์หน้จะแวะไปพบหมอคับ
1.คลีนิคอยู่ที่ไหน ตรงไหนคับใกล้กับอะไร ถ้านั่ง bts ลงสถานีไหน ขอรายละเอียดคับ
2.ผมสามารถเข้าไปที่คลีนิคเลยได้มั๊ยถ้าไม่ได้โทรนัด ผมสามารถเข้าไปพบหมอก่อนได้มั๊ยอยากปรึกษาหมอก่อน แล้วผมสามารถนัดวันได้เลยมั๊ย
3.คุณหมอเป็นยังไง เวลาเสริมเจ็บมั๊ย (จากประสบการณ์จริงคับเล่ามาเลยยย)
1.bts ลงสถานีราชเทวี ต่อมอไซควินไป30บาท
2.โทไปนัดก่อนดีกว่าบางวันคนเยอะ บางวันคนน้อย จองคิวไว้แล้วไปก่อนหมอมาจะดีที่สุด
เราจองคิวคนแรก แต่ไปช้าได้คนที่6เลย
3.หมอใจดี แบบเป็นกันเองมาก เราทำไอแพดตกใส่ดั้ง ไปให้หมอดู หมอก็ให้กินยา ให้ยาฟรีด้วย
บอกว่าถ้าเบี้ยวก็แก้ฟรี ช่วยๆกัน เรางี้ปลื้มอ่ะ
ลืมบอก อยุ่ เพชรบุรี ซอย 7
เดินไปก็ได้ค่ะ ประมาณ 5-10 นาทีก็ถึงละ ไม่ไกลค่ะ ถามเขาเพชรบุรี 7 อยุ่ตรงไหน ลงมาก็เดินมาตรงสี่แยกข้ามมาฝั่ง ที่เขาปิด
สังกะสี เตรียมก่อสร้าง ไม่ก็นั่งรถเมล์ืมาลงกิ่งเพชรเดินย้อนมานิดหน่อยก็ได้ค่ะ
ร้านหมอถัดไปจากเซเว่น 1 หลัง มัสยิด--> เซเว่น--> ร้านอาหารอิสลามตามสั่ง --> คลินิคหมอชาตรี
เราไม่เคยไปหาหมอแต่ได้คิววันที่ 11 มีนา เราอยู่ปากซอยเพชรบุรี7 จ้า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-1 16:31:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คลีนิคเปิด ปิด กี่โมง วันไหนบ้างคับ
(ใจจริงผมอยากเข้าไปคุยกับหมอเลย รอนานก็ไม่เป็นไร)

แสดงความคิดเห็น

เปิดประมาณ10.30น. เข้าไปคุยได้เลย ไม่ต้องนัด  โพสต์ 2013-3-4 01:43
ต้นฉบับโพสต์โดย icha029 เมื่อ 2013-3-1 16:31
คลีนิคเปิด ปิด กี่โมง วันไหนบ้างคับ
(ใจจริงผมอยากเข้ ...

เปิดประมาณ10.30น.
เข้าไปคุยได้เลย ไม่ต้องนัด
ผมโทรไปถามทางคลีนิคเขาบอกว่าไม่ต้องมาปรึกษา มาปรึกษาตอนวันที่ทำเลย งง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้