ดู: 2676|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุดของคุณหมอเจี๊ยบ ชัยรัตน์ bb you clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ มาเจอกับหมวยมิ้ลค์กันอีกแล้วนะคะ
เคยมารีวิวไว้เมื่อ 4 วันที่แล้ว
แต่ลงรูปเพิ่มไม่เป็นค่ะ 5555 เลยตั้งกระทู้ใหม่ซะเลย >///<

วันที่ 5 ค่ะ
คุณหมอห้ามโดนน้ำ7วัน
ก็เลยไปทำทรีตเม้นต์ที่คลีนิคซะเลย ทนไม่ไหวเหมือนหน้าสกปรก TT

วันที่ 6 ค่ะ
เริ่มเข้าที่แล้ว ตาเลิกหายเป็น 3 ชั้น ^^
แต่่ยังประคบเย็นอยู่ เพราะมันสดชื่นดีค่ะ ชอบๆๆ
แต่ขอบตายังกะแพนด้า 5555

คุณหมอเจี๊ยบทำตาสวยถูกใจมากค่ะ ชอบตรงไม่บวม ไม่ช้ำ และไม่มีแผลเลย เริ่ดมากกค่ะ
ยิ่งตอนนี้มีโปรด้วย กรี๊ดเลยค่ะ อยากทำปากอีกอ่าา ^^
โปรทรีตเม้นต์ก็ลดตั้ง 50% อ๊ากกกก!!!!!! เพื่อนๆคนไหนสนใจก็เข้าไปติดตามได้นะคะ
ที่เพจของ bb you หรือเข้าไปดูรีวิวเพิ่มเติมที่เพจ ig และ socialcam ของหมวยมิ้ลค์ได้นะคะ
www.facebook.com/muaymilk
Instragram: maouylek
Socialcam : muaymilk p.

สวยมากเลยค่ะ
จมูกก็สวย ทำที่ไหนเหรอคะ
รีวิวรูปให้ดูบ่อยๆหน่อยนะค่ะ^^
ทำตาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้