ดู: 4461|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุด ฝีมือคุณหมอเจี๊ยบ ชัยรัตน์ bb you clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อหมวยมิลค์นะคะ วันนี้จะมารีวิวตาสองชั้นแบบเจาะจุดฝีมือคุณหมอเจี๊ยบ ชัยรัตน์ bb you clinic ค่ะ
ซึ่งโดยส่วนมากหลายๆคนจะรู้จักแต่คุณหมอเกมส์ใช่มั๊ยคะ?? วันนี้เรามาดูฝีมือคุณหมอเจี๊ยบกันบ้างค่ะ ^^=

ตอนทำเสร็จใหม่ๆ ไม่มีช้ำ ไม่มีบวมเลยค่ะ เพราะคุณหมอมือเบามากๆเลย
คุณหมอบอกว่าห้ามโดนน้ำ 7 วัน หมวยมิ้ลค์ทานยาและหมั่นประคบเย็นด้วยค่ะแผลเลยไม่บวมและหายไว
นี่แค่ 4 วันเอง เพื่อนๆชมว่า ตาดูแบ๊วขึ้นเลย แอบดีใจค่ะ >///<

ตอนนี้ที่ bb you clinic สาขามหาดไทย กำลังมีโปรโมชั่นด้วยนะคะ ทุกศัลยกรรมราคาเดียว 7900 บาทค่ะ
ยังไงลองเข้าไปดูรายละเอียดในแฟนเพจของ bb you กันได้นะคะ ^^=

แสดงความคิดเห็น

เหมือนไม่ได้ทำเลยค่ะเราก็ดูรีวิวคุณนี่่่แหละเลยนัดคิวทำกะหมอเจี๊ยบ  โพสต์ 2013-3-1 02:15
เหมือนไม่ได้ทำเลยค่ะเราก็ดูรีวิวคุณนี่่่แหละเลยนัดคิวทำกะหมอเจี๊ยบ  โพสต์ 2013-3-1 02:15
แผลหายไวมากค่ะ
สวยค่ะ กำลังหาข้อมูลทำตาอยู่ ลงรูปอีกนะ รอชม
4วันเอง แผล+บวม หายไวมากกกกก ชั้นตาสวยคะ เราก็ทำกะคุณหมอเกมส์เหมือนกัน :)
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-28 18:50:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร่าาา ลงรูปเพิ่มไม่ได้อ่ะค่ะ เลยตั้งกระทู้ใหม่ซะเลย 5555
ยังไงลองเข้าไปดูนะคะ ^^=
สวยมาก อยากได้เบอร์คลีนิคหมอเจี๊ยบค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้