ดู: 3945|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูก หมอแหม่ม โชคชัย4ครับ //ผมมีเลือดไหลตลอดเลย

[คัดลอกลิงก์]
อันนี้ รูปก่อนไปทำ1ชั่วโมงครับ

หลังจากทำได้เลือดก็ไหนออกจากตรงรอยเย็บตลอดเลย

วันที่ 1

-----------------------------------------------------------------------------

วันที่2 บวมนิดนึง แต่เลือดยังไม่หยุดเลยครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------

วันที่ 3 เลือดก็ยังไหล ออกมาเหมือนเดิม ทำยังไงดี

วันที่4ครับ เลือดยังมีไหลออกมา ตลอดครับ สีสดๆครับไม่ใช่สีดำ เพื่อนๆที่ทำดั้งกี่วันครับที่เลือด หยุดไหล

เด่วมาอัพเพิ่มนะครับ
โด่งขึ้นหล่อขึ้นแล้ว ค่าเสียหายเท่าไรค่ะ รอให้มันเข้าที่คงหล่อมากเลย ปฎิบัติตามที่หมอสั่่งนะค่ะ จะได้หายเร็วๆเป็นกำลังใจให้ค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 17:04:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โปรโมชั่น 3,500บาท ซิลิ เมกาแบบแข็งครับ ดีใจ ที่ตอนนี้เลือดหยุดเป็นพักๆแล้วนะครับเนี่ย
ต้นฉบับโพสต์โดย kla2277 เมื่อ 2013-2-24 17:04
โปรโมชั่น 3,500บาท ซิลิ เมกาแบบแข็งครับ ดีใจ ที่ตอนนี้เ ...

โห่ เพิ่งเคยเห็นราคาถูกมากเลยค่ะ ขออึ้ง 1 วิ  ทำออกมาได้สวยก็โอเครมากแล้วค่ะ คุณหมอเห็นทำไม่เอาค่าหมอเลยนะเนี้ย!! สวยๆค่ะขอให้หายเร็วๆหล่อๆนะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 17:17:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เขาโปรโมทคลีนิคมั้ง เหมือนมันจะไม่เรียวยาวเท่าไรนะ เข้าใจว่าจมูกเรา ฐานมันน่าจะเพิ่ม พุ่งๆได้แค่นี้ อะ แต่คุนหมอ ใจดี กันเองมากๆครับ
สวยขึ้นนะคะ แต่ปลายยังดูไม่พุ่งเท่าไหร่(นิดนึงง)
แต่สันเท่านี้โอเคแล้วสวยแล้ว มองด้านข้างโอเคขึ้นดูโด่งขึ้น
อาจรอยุบแล้วเข้าที่กว่านี้ซักเดือนกว่าๆ เข้าที่เข้าทางแล้วปลายอาจดีขึ้น
เพาะตอนนี้ยังบวมอยู่เลย ส่วนเลือดอาจเกี่ยวกับเรื่องรอยแผลซึ่งจขกท.ต้องดูแลเรื่องการกินด้วย
แล้วก็พักผ่อนทานยาแล้วก็เน้นโปรตีนผักผลไม้ด้วยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ รออัพเดท

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 17:46:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนมากครับ สำหรับคำแนะนำดีๆ
โทดนะครับเวลานอน นอนหมอนสูงหรือป่าว การนอนหมอนสูงก็ช่วยห้ามเลือดลดบวมได้นะครับ แต่ราคานี้ถูกดีนะครับ ได้แบบโด่งด้วยครับ หายเร็วๆนะครับ
ขอให้เลือดหยุดไหลเร็ว ๆ นะค่ะ ออกมาต้อง โด่งสวยแน่นอน ค่ะ รอตืดตามรูปรีวิว นะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 17:56:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอนสูงครับ แต่ตอนผ่าตัดหมอยังบอกเลยว่า เลือดเยอะกว่ารายอื่นๆครับ
ศัลยกรรมขึ้นอยู่กับดวงจริงๆนะ ทำมาราคาถูกก็ออกมาสวยได้
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 21:07:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gassbyblabla เมื่อ 2013-2-24 19:34
ศัลยกรรมขึ้นอยู่กับดวงจริงๆนะ ทำมาราคาถูกก็ออกมาสว ...

555 แต่ได้ซิลิโคน เมกาแบบแข็งนะครับ ^^
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-26 13:24:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[url=http://img.ihere.org]
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-26 13:26:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 6ครับ ผม

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้