ดู: 5684|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ร้อยไหมกับทำจมูกทำอันไหนก่อนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้กำลังตัดสินใจเสริมจมูก และจะรอยไหมหน้าเรียว มีเวลาก่อนรับปริญญา ๑ เดือน (อยากถ่ายรูปสวย) ควรที่จะทำจมูกหรือรอยไหมก่อนดีคะ
จมูกก่อนจร้า  
แนะนำวีคูน คลีนิก สวยแปะ ทุกแบบทุกสไตร์ หมอเก่งแถมใจดีคุยง่าย
ขอดูรีวิวต่างๆ
จองคิว ปรึกษาเพิ่มเติมได้ที่
line : im.ringke
BB pin : 23906ed5  
call : 080-1070790
น้องไอซ์ดูแลทุกคนจร้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 02:44:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย RINGs เมื่อ 2013-2-22 02:35
จมูกก่อนจร้า  
แนะนำวีคูน คลีนิก สวยแปะ ทุกแบบทุกสไตร ...

ขอบคุณคร้า..อยากเห็นรีวิวและอยากทราบราคาซิลิโคนอเมกา อยู่ที่เท่าไหรคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-22 02:45:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yuyee._3 เมื่อ 2013-2-22 02:26
จมูกค่ะ อิอิ

ขอบคุณคร้า..ส่งสัยต้องทำจมูกก่อน...ไม่รู้ว่าห่างกันกี่วันถึงจะรอยไหมได้นะคะ
เสริมจมูกจ้า ถ้าจมูกโด่งมีปลายจมูกสวยขึ้น ทำให้หน้าดูเรียวได้นะ

คะแนน

1

ทำจมูกก่อนค่ะ ร้อยไหมไว้ค่อยทำทีหลัง^^

คะแนน

1

ทำจมูก ก่อนดีกว่าค่ะ บางคลทำจมูกมาทำให้หน้าดูเรียวขึ้นสวยขึ้น
โดยไม่จำเป้นต้อง เรียวไหมหน้าเรียวเลยนะค่ะ ทำจมูกก่อนถึงจะดีค่ะ
แล้วค่อยร้อยไหม ต่อก็ได้

คะแนน

1

เวลา 1 เดือน ร้อยไหมอาจจะยังเห็นผลไม่ชัดเจน

อยากหน้าเรียวลองโบดีกว่าไหมคะ 1 เดือนเรียวลงแน่

แต่ทำจมูกเห็นผลชัดเจน วันเดียวมีดั้งงอกออกมาเลย 1-2 อาทิตย์ก็หายบวมแล้ว

คะแนน

1

แค่เดือนเดวเองค่ะ ลองเมคอัพไปก่อนดีมั้ยค่ะ เราเคยทำก่อนรับปริญญาเวลาเดือนกว่าเสียจัยดันทุกวันนี้ค่ะ เพราะหน้ามันยังดูบวมๆ ถ่ายออกมามันบวมแปลกๆ แต่จิงๆมันก้อยุบแล้ว คงยังไม่เข้าที่ค่ะ แต่ก้อแล้วแต่บุคคลแต่ละท่านไม่เหมือนกันโน๊ะ
ลองๆโบทอกดูมั้ย ดูจากภาพแก้มค่อนข้างเยอะน่าจะเมโสแฟตมากกว่าแต่ต้องหั้ยเวลาเมโสแฟตสักหน่อยนะคะ

คะแนน

1

ถ้ามีเวลาหนึ่งผมว่าถ้าทำจมูกโดยวิธีการผ่าอาจจะยังไม่ค่อยหายบวมเท่าไหร่ ถ้ารอยไหมก็น่าจะยังไม่เห็นผลในหนึ่งเดือน ผมว่าถ้าอยากทำจมูกน่าจะลองฉีดฟิลเลอร์เติมไปก่อนนะครับ แต่ถ้าอยากหน้าเรียวหน้าได้รูปโบท็อกก็น่าสยใจนะครับ สู้ๆครับ ขอให้สวยๆครับ

คะแนน

1

12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-12 02:17:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆๆๆเลยนะคร้า...คงต้องตัดสินใจดีๆๆเพราะมีเวลาน้อยกว่าแผลจะหาย...ยังงัยก็จะสู้เพื่อความสวย..อิอิ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-12 02:18:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากๆๆๆเลยนะคร้า...คงต้องตัดสินใจดีๆๆเพราะมีเวลาน้อยกว่าแผลจะหาย...ยังงัยก็จะสู้เพื่อความสวย..อิอิ
เราเคยทำ จมูก ต้นเดือนอะ....สิ้นเดือนรับปริญญา  (ทำวันที่ 3 รับปริญญาวันที่ 28)......หายทันนะ ^____^

อาทิตย์เดียวก็ ไม่บวมไม่ช้ำ ไม่มีรอยอะไรแร้ว  

คะแนน

1

เวลา1เดือนจมูกค่ะ ถ้าเงินพอก็ร้อยไหมต่อถ้าไม่พอใช้การแต่งหน้ากลบเกลื่อนกันไปก่อนค่ะ

อันดับแรกจมูกค่ะ คอนเฟิร์ม

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้