ดู: 5786|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากเสริมคางค่ะ ช่วยแนะนำว่าที่ไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากเสริมคางค่ะ ช่วยแนะนำว่าที่ไหนดีค่ะ ถ้าเป็นแถวฝั่งธน จะดีมากเลยค่ะ บ้านอยู่แถวนี้
พอดีว่าเคยคิดจะทำคางเหมือนกันศึกษาอาศัยดูรีวิวไปเรื่อยๆอ่ะค่ะ
มีหมอทำคางเก่งๆค่อนข้างเยอะเลยแต่ไปเหนของน้องคนนึง
เค้าทำกับหมอนกอ่ะค่ะ สวยดีเปนธรรมชาติ ลองๆหาข้อมูลดูนะคะ
หรือไปปรึกษาดูก้อได้ค่ะ ทำแล้วมาอวดคางด้วยน๊า อิอิ
ถ้าอยากทำคางหรอค่ะ เห็นรีวิวเยอะยุวนะค่ะ แต่เรารู้จักอยู่ที่หนึง่ ที่ดีลักษณ์ คลินิคค่ะ
เมื่อก่อนเราเคยศึกษาว่าจะทำจมูกที่นั้นอ่ะค่ะ เพราะอยู่ใกล้บ้าน แต่พอศึกษาไปส่วนมาก หมอจะทำคางสวยมากกว่าคนไปทำเยอะค่ะ
เราก็ว่าสวยดีค่ะ ลองเก็บไปศึกษาดูนะค่ะ เผื่อจะเป็นทางเลือกอีกทางหนึ่งได้ ขอให้สวยๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

คุณหมอพีระพันธ์ค่ะ  โพสต์ 2013-2-21 18:21
ดีลักษณ์คลินิก คูณหมอชื่ออะไรค่ะ  โพสต์ 2013-2-21 18:18
แนะนำ คุณหมอหลุยส์ ทูพลาสติกค่ะ
เสริมแบบไหนถึงจะดี
แนะนำณพลักษณ์คลีนิค ข้างบิกซีแจ้งวัฒนะ ค่ะ ดูจากรีวิวแล้ว คุณหมอท่านทำออกมาสวยธรรมชาติมาก คุณหมอเก่งมากค่ะ
อยากเสริมเหมือนกันคะ มอรอคำตอบด้วยคน
หมอมนัสดีมั้ยคะะ อยากทำแต่ไม่รู้จะทำที่ไหนดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้