ดู: 1225|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ควรทำไรเพิ่มดีคะอยากเป๊ะ หิหิ

[คัดลอกลิงก์]
ควรทำไรเพิ่มดีคะเพื่อนๆๆพี่ ช่วยติมชมมมมหน่อยคร้าาา ^________-^

ใจจิงงง อยากน่าเรียวนะคะแต่ไม่อยากเปลืองงตังแบบไม่ถาวรอะคะ เรยคิดจะทำคางง

ตอนนี้คิดจะทำปากกระจับ แร้วก่คางงงง หรือจะแก้จมูกดีคะ อยากให้น่าดูเรียวยาวมีมิติ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 15:57:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปเราเองคร้าาาาาาาาาาาาาาา  แต่ตอนนี้มีงบทำแค่สองอย่างงเองคะ ^^
ไม่ต้องศัลยกรรมอะไรแล้วค่ะสวยแล้ว ดูจากรูปแนะนำให้ทำสีผมใหม่นะคะ ทำสีผมให้สม่ำเสมอกันแค่นี้ก็เป๊ะแล้วจ้า
สวยเป๊ะสุดๆเลยค่ะ ไม่รู้จะแนะนำอารัยเลย อิอิ
ลองฉับโบท็อคกับร้อยไหมมั้ยค่ะ...หน้าจะออกมาเรียวสวยแปะเลย...แต่ตอนนี้ก็น่ารักอยู่แล้วนะค่ะ
ร้อยไหม ค่ะ หน้าเรียวจะเป๊ะกว่าเดิมม
All your face look lovely, chin, mouth perfect,if you like to do it's do make up or change style your hair,black hair look good on you also.
จิงๆก็สวยแล้วนะแต่แก้มแอบบวมๆนิดนึงเนอะ ถ้าโบท๊อกให้แก้มลงก็น่าจะสวยกว่านี้ค่ะ
โบท็อกคะ ไม่แพงนะ 3 ครั้งก็เป๊ะละ
สวยอยู่แล้ววววนะ  แต่แนะนำให้ทำร้อยไหมอย่างที่คอมเม้นบนบอก  แล้วก็สักปากชมพู เริ่ดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้