ดู: 1094|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] BEFORE ก่อนการทำศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเราเป็นคนไม่มีดั้งค่ะ เราไม่พอใจหลายๆส่วนบนใบหน้า จริงๆเราอยากทำหลายที่น่ะค่ะ อยากดูดี
ดั้งไม่มี กรามใหญ่ ตาตก เหงือกยื่น 55  เวลาทำหน้านิ่งๆจะตลกมากเรยค่ะ
แต่เวลาเรายิ้มเนี่ยะ จมูกค่อนข้าง บานมากปีกจมูกกระพือ ซ่ะกว้างเรย 55 เราเป็นคนเนื้อจมูกน้อย ค่ะ ไม่รู้ว่าถ้าไปทำจมูก หมอ จะทำให้หรือเปล่า  
รูปข่างล่าง^^ แม่เราเอง  แม่เราก็ทำนะค่ะ เมื่อสิบกว่าปีที่แล้ว ตอนนี้อายุ ก็เลข 5แล้วค่ะ เลยเห็นซิลิโคนชัดแจ๋วเรย

!!ท่านรู้จักเว็บดั้งโด่งดอทคอมได้อย่างไร และมีอะไรจะบอกถึงทางเว็บไซต์
google ค่ะ ตอนนั้นกำลังหาดูรีวิวศัลยกรรมค่ะ search คำว่า  รีวิวศัลยกรรม  ก็ขึ้น ดั้งโด่ง เรยค่ะ  อยากจะบอกเว็บ        DD ว่าขอบคุณหรับพื้นที่ดีๆ ที่ให้คนสามรถ มารีวิว มาปรึกษา  ออกความคิดเห็น เกี่ยวกับศัลยกรรมน่ะค่ะ ขอบคุณสำหรับกิจกรรม นี้ด้วยนะค่ะ

!!เพราะเหตุใด ท่านจึงคิดว่า ท่านควรศัลยกรรมจมูก
คือในรูปก็  ชัดเจนค่ะ  เราเป็นคนไม่มีดั้งค่ะ มันคือปมด้อยค่ะ  อยากมีจมูกสวย ใบหน้าสวย TT

!!และถ้าท่านได้รับรางวัล ศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี มูลค่า 20,000 บาท
จากทาง Centrallaser Clinic ท่านมีอะไรที่อยากจะบอกกับเพื่อนๆ ที่ไม่ได้รับรางวัล
ในรอบนี้ และจะบอกว่าอะไรครับ

อยากจะบอก กับทุกคนว่า ....ของรางวัลยังไม่หมด นะ อย่าลืมมาเข้าร่วมกิจกรรม  ที่สำคัญ พรุ้งนี้  แข่ง คอมเมนต์คุณภาพ น่ะจ๊ะ^^

ไฟติ้งจ้าาา
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 18:38:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mizsu99 เมื่อ 2013-2-19 18:43

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 18:44:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mizsu99 เมื่อ 2013-2-19 18:45

ฮ่ วย !!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้