ดู: 2249|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทำจมูก ทำดีไหม น๊าาาาา !!

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า อยากทำจมูกค่ะ เห็นเพื่อนๆ ไปทำกันมาสวยๆทั้งนั้น เลยอยากสวยบ้าง ไรบ้างอ่ะค่ะ ตอนนี้ หาข้อมูลหัวหมุนเลย ....(โอย เครียดดดดด มว๊าาาาากกกกก) เฮ่อ เริ่มจิตตกค่ะ ตอนหาข้อมูล เริ่มจากอยากทำปากค่ะ เลยมารีวิวของเพื่อนๆ ใน กระดาน หลายๆเวบค่ะ ขอย้ำค่ะ หลายเวบ จิงๆ อิอิ จนมาสะดุดกับ คุณหมอภู ภูณิสา คลินิค ที่ยุฝั่งตรงข้ามพาต้าปิ่นเกล้าน่ะค่ะ ทำสวย บริการดี ทั้งก่อนทำ ระหว่างทำ และ หลังทำ ยังมีการดูแลอย่างต่อเนื่องอันนี้ข้อมูลหามาเยอะมากค่ะ จนเลือกที่ จะฝากปาก ให้คุณหมอภู ไว้เฉือนค่ะ 555+ ปากหนามากค่ะ มีฉายา แต่เด็กๆ แล้ว ด้วยความเป็นเด็กบ้านนอกอ่ะนะ มันก็จะยุกันเป็นหมู่บ้านไง เค้าเรียกเรา อิแบะ ทั้งหมู่บ้านเลย 555+ เจ็บดระดองใจมากกกก คอยดูนะ สวยแล้วจะปั่นจักรยานรอบหมู่บ้านเลย อิอิ ^^  ร่ายมาสะยาว ...,เราโทรไปจองคิวแล้ว เมื่อ วันที่ 12-02-56 ได้คิว 15-08-56 นู่นนนนน---..อูยยย   รอหวำเหงือก คร่ ระหว่างรอ อีกหลายเดือนเลย ดั๊น มีความคิดเสริมดั้งเข้ามาแทรก แง่ๆๆๆ( มันมาทำไมนะ)  เออ ก็เลยจะทำระหว่างรอทำปากไง
     ตอนนี้ หมอ ที่ดูๆ ยุ มี
   หมออนุชิต (ถูกมาก แต่โหดอ่ะ ตัดไป)
   หมอบุญถิ่น (ถูกมาก แต่คิว ย๊าว ยาว)
   หมอเกมส์ อันนี้ สุดยอด เรื่องความเชี่ยวชาญ แต่ คิวรอนานอีก ตัดไป
   หมอ ยันฮี เคสหลุดเยอะไปนะ
   หมอ คมกริช ไม่คุ้นอ่ะ ไม่เอา 555 (แอบเรื่องมากอีกกุ)
    หมอ ฉันทัส สู้ราคา ไม่หวายยยยยยยย
    สุดท้าย หมอวิทูสินี อ่ะอ๊า ไม่รู้จักอ่ะดิ  พอดี เพื่อนแนะนำ ณรวีคลินิก อ่ะ เลยไปค้นๆดู แต่เพื่อนทำ กับ หมอรณชัย นะ ณรวี เหมือนกัน ดูไปดูมา โอ๊ะโอ !! มีโปร ด้วย 9,900 สิริโคน เกรดเอ เมกา ด้วย อิอิ เอาอันนี้ล่ะว๊าาาาาา  
  ตอนนี้ คิดได้แร้วจะเอาที่นี่ ณรวี คลินิก อุดมสุข ทำกับ หมอ วิทูสินี อ่ะ  แต่สมองก้อยัง คิดจะดีหรอ ทำแน่นะ ผลที่ตามมาล่ะ โอ๊ยๆ เครียด จะทำดีมั้ย เนี่ย ช่วยคิดหน่อยสิ เพื่อนๆจ๋า เอารูปเราให้ดูด้วยดีกว่า เผื่อ จะช่วยในการตัดสิน อิอิ ^^   
      อัปรูปไม่ได้ค่ะ พอดีเล่นในโทรศัพท์ เอาไว้มาลงทีหลังเน๊าะ  ^^

จะมีใครเข้ามาดูกระทู้เราไม๊น๊ออออออออ
ตอนนี้ตัดสินใจได้ยังค่ะ ทุกอย่างขึ้นยุวกับว่า จขกท ต้องการรูปจมูกแบบไหนแล้วคุณหมอที่ จขกท อยากจะทำด้วย ท่านจะทำให้ไดกี่เปอร์เซ็น คุณหมอในลิสรายชื่อโอเครหมดนะค่ะ แต่มีคนนึงที่ไม่ค่อยอยากแนะนำก็คือท่านแรกเพราะ เคสหลุดเยอะเหลือเกินค่ะ กลัวทำออกาแล้วจะมีปัญหาที่หลังนะสิ ค่ะ คุณหมอทุกท่านมีเคสหลุดทุกคลขึ้นยุวก้บว่าจะมากหรือน้อย ต้องเลือกดูดีดีนะค่ะ ขอให้เลือกได้เร็ว ปล. จขกท รูปไม่ขึ้นนะ ลงใหม่ได้ป่าว
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 17:20:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีอัปรูปไม่เป็นอ่ะค่ะ มืใหม่ค่ะ เพิ่งหัดโพส เลยตั้งกระทู้รูปหน้า ของ เราค่ะใหม่เอาค่ะ อิอิ อยากไม่ขึ้น รูปยุในลิ้งนี้นะค่ะ ขอบคุนค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-24 17:23:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=62365

โอ๊ว งง งง งง แปะ ลิ้ง ไม่เหนขึ้น เรยอ่าาาาาาาาา

แสดงความคิดเห็น

ต้องเข้าโหมดขั้นสูงก่อน( ที่กรอบตอบกระทู้ ตรงมุมบนขวามือ)  โพสต์ 2013-2-25 18:36
ต้นฉบับโพสต์โดย ooh711 เมื่อ 2013-2-24 17:23
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=62365

โอ๊ว งง งง งง แปะ ลิ้ง  ...

ต้องเข้าโหมดขั้นสูงก่อน( ที่กรอบตอบกระทู้ ตรงมุมบนขวามือ)

อยากทำจมูกค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-26 09:12:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amplemiracle เมื่อ 2013-2-25 18:36
ต้องเข้าโหมดขั้นสูงก่อน( ที่กรอบตอบกระทู้ ตรงมุมบน ...

ขอบคุณค่ะ พอดีเพิ่งหัดเล่นนะค่ะ เลยไม่ค่อยเปน อิอิ ขอบคุนนะค่ะ สำหรับคอมเม้น 2กะทู้เรย :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้