ดู: 1319|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้จมูกดีไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
นี้คือรุปเราอะคะ ทำมาได้ปีนึงงแร้วแต่มันดูไม่ค่อยโด่งเรยแอบเบี้ยวด้วยคะ

อยากแก้กะที่วีคูนคลิกนิกคะ
สวยดีแล้วนะคะ ดูดีออก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 14:08:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค่ะ ^^
อยากได้โด่ง แก้ที่หมอชาตรีค่่ะ ขอให้สวยๆ
หน้าไปทางญาญ่าเลยอะ
สวยแล้วนะคะไม่ต้องแก้หรอกค่ะ เจ็บเปล่าๆ อย่าคิดมากมั่นใจเลย สวยแล้วค่ะ
ผมก็ว่ามันไม่ค่อยโด่งนะ มันดูธรรมชาติเกิน ถ้าโด่งกว่านี้จะสวยมากครับ
จากรูป..สวยน่ารักดีแล้วนะคร้า..แต่ถ้าอยากทำให้โด่งอีกหน่อยก็จะดูคมขึ้นอ่ะคร้า...แต่โดยร่วมสวยแล้วจรา้
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-20 09:29:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายคะที่ไม่ชอบคือมันธรรมชาติเกินนคะ ดูไม่ต่างจากตอนยังไม่ทำ ทำที่ยันฮีหมอกรีชาติมาอะคะ
เราชอบทรงนะ มันดูแล้วธรรมชาติดี  ไม่เห็นจะเบี้ยวเลย ของเราสิถ่ายรูปหน้าตรงเห็นชัดมากว่าเบี้ยวแต่ถ้าคนอื่นดูเขาบอกว่าไม่เบี้ยว ยังลังเลอยู่ว่าจะแก้ดีหรือป่าว ใจเราอยากแก้มากแต่ถามเพื่อนบอกว่าไม่เบี้ยวดีแล้วเลยคิดหนักอยู่  แต่ถ้าตัวเองชอบโด่งกว่านี้ก็แนะนำให้แก้เลยจ๊ะ ถ้าอยากได้โด่งแนะนำหมอชาตรีเพื่อนเราทำมาโด่งมาก ๆ
จมูกผู้หญิง หมอเกมส์ หมอศรัณย์  วีคูน  นะครับ  สวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้