ดู: 3629|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำคาง] เสริมคางเซ็นทรัลเลเซอร์คลีนิค ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามส่วนตัวได้คะ 089-0728885ติ๊กคะ
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
พี่ติ๊กครับ  รูปคางแบบไหนถึงควรจะ เสริมคางครับ
สวยจังเลย คะ
ค่าเสียหาย เท่าไหร่เอ่ย
สวยค่ะขอบคุณสำหรับคำแนะนะ  รูปคางดูเป็นธรรมชาติดี ขอเก็บตังค์ก่อนน๊า สวยไปทีละสเต็ป อิอิ
ขอดูรูปก่อนทำหน่อยครับ คางสวยไม่แหลมมาก จมูกเป๊ะ
คางสวยมากครับ เป้นธรรมชาติไม่ลอย แล้วเข้ากับรูปหน้าที่สมส่วนครับ
คางสวยมากค่ะ เสริมด้วยหรือเปล่าค่ะ แล้วราคาเท่าไรค่ะ
สวยจังคะ พี่ติีกมีรูปก่อนทำไหมคะ พอดีหนูอยู่ขอนแก่นคะสนใจอยากทำจมูกมีรีวิวไหมคะ
สวยครับ เคยไปปรึกษา พนักงานตรงเคาร์เตอร์ใจดีครับ
ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้