ดู: 4926|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] นัดทำจมูกคุณหมอพงษ์สิทธ์ พิษณุโลก วันที่ 20 กุมภาพันธ์นี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
นัดทำจมูกกับคุณหมอพงษ์สิทธิ์ จังหวัดพิษณุโลก วันที่ 20 กุมภาพันธ์ที่จะถึงนี้ครับ ก่อนหน้านี้หลายเดือน เคยโทรไปที่คลินิคแห่งหนึ่งย่านสะพานใหม่ เพื่อจะจองคิว แต่พนักงานพูดจาห่วยแตกมากกกก ก็เลยตัดสินใจยังไม่ทำครับ ก็ได้หาข้อมูลจากเพื่อนๆบนบอร์ดของเว็ปแห่งนี้ จนได้เห็นกระทู้ของสมาชิกท่านหนึ่ง เป็น MC ที่ได้ทำจมูกกับคลินิคแห่งนี้ครับ ทรงสวยดีครับ แต่ตัวผมเองก็ยังไม่ได้มั่นใจ 100%ครับ เพราะว่ายังไม่เคยเห็นจมูกผู้ชายที่ทำจากคลินิคแห่งนี้เลย ก็เลยปรึกษากับแฟน(เป็นเกย์ครับ) พอดีแฟนผมมีคนที่รู้จักไปทำจมูกกับคุณหมอมาด้วยถึงสองคน แฟนผมก็ยืนยันว่าคุณหมอทำจมูกสวยครับ ก็เลยมั่นใจ จึงตัดสินใจโทรไปนัดกับคุณหมอ ก็ได้คิวมาเรียบร้อย หลังจากได้คิวมาแล้วก็พยายามหาข้อมูลการเตรียมตัว ทั้งก่อนผ่าตัด และหลังผ่าตัดไว้เรียบร้อยแล้ว ได้ยาหยูนหนานไป่เหย้า โทรสั่งจากสมาชิกของเรา ในเว็ปนี้ตาม่เคยครับ ต้องขอบคุณมากเลยครับ หลังจากนี้ก็รอจนถึงวันขึ้นเขียงครับ ถ้าทำเสร็จเมื่อไรจะนำรูปมาฝากเพื่อนๆนะครับ เผื่อคลินิคแห่งนี้จะได้เป็นทางเลือกที่ดีอีกทางเลือกหนึ่งให้กับเพื่อนๆ ที่กำลังมองหาจมูกสวยๆไว้มาเสริมบุคลิก ภาพให้ดูดี และเพิ่มความมั่นใจกันครับ
ขอให้ทำออกมาหล่อๆนะค่ะ
   ยาหยุนหนานหาซื้อได้ที่ไหนหรอค่ะ ?

แสดงความคิดเห็น

ในเน็ตก็มีค่ะ 285 ประมาณ เราก็สั่งมาค่ะ ทำหน้าอก  โพสต์ 2013-2-17 08:15
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-17 00:34:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พรุ่งนี้จะหาข้อมูลติดต่อให้นะครับ พอดีหาเบอร์จากในเครื่องแล้วไม่เจอ พรุ่งนี้ลองมาอัพกระทู้ดูนะครับ
อย่าลืมทานยากับน้ำอุ่นทุกครั้งนะคะ จะได้ผลดีมากกว่าและงดของแสลง หมักดอง เหล้า เบียร เดือนนึงด้วยคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-17 11:25:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากนะครับคุนออย สำหรับยาหยู๋นหน๋าน ที่ส่งมาให้ ถึงเร็วมากครับ ขอบคุนสำหรับคำแนะนำดีๆด้วยนะครับ
เอาใจช่วยครับ ทุนเดิมดีอยู่แล้ว ขอให้ประสบผลที่อยากได้นะครับ
ควรงดของแสลง หมักดอง เหล้า เบียร์ แล้วการรับประทานเผ็ด ๆ นะค่ะ
สู้นะครับ นอนบนเตียงแปปเดียวเดี๋ยวก็หล่อ เลือกแบบที่ตัวเองชอบนะครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-18 10:17:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย shiangolf เมื่อ 2013-2-18 03:50
เอาใจช่วยครับ ทุนเดิมดีอยู่แล้ว ขอให้ประสบผลที่อยาก ...

ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับกำลังใจดีๆ ถ้าลงเขียงแล้วจะเอารูปมาอัพให้ดูกันนะครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-18 10:24:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pupum เมื่อ 2013-2-18 07:54
สู้นะครับ นอนบนเตียงแปปเดียวเดี๋ยวก็หล่อ เลือกแบบที ...

ขอบคุณมากครับที่มาให้กำลังใจ ตอนนี้ไม่มีความกลัวเลยครับ อยากรีบๆทำให้เสร็จมากกว่า อยากเห็นผลลัพท์น่ะครับ อิอิ.. แต่ว่าผมยังไม่ได้เลือกทรงเลยครับ กะว่าจะบอกคุณหมอว่าเอาโด่งๆหล่อๆ ให้คุณหมอดูทรงให้ครับ ไม่รู้คิดผิดหรือเปล่า หรือว่าเราควรเลือกทรงไปก่อนแล้วค่อยปรึกษาคุณหมอดีครับ...
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 23:26:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sharkbitextreme เมื่อ 2013-2-19 23:52

ก่อนขึ้นเขียงวันพรุ่งนี้ครับ วันนี้เลยต้องไปหาอุปกรณ์มาเตรียมไว้ก่อนครับ ไม่ว่าจะเป็น Cold Hot Gel สำหรับประคบเย็นกับร้อนครับ, Normal Saline Solution อันนี้เอาไว้ทำความสะอาดโพลงจมูกก่อนขึ้นเขียง และเอาไว้ทำความสะอาดแผลหลังผ่าตัดด้วยครับ, Reparil Gel เอาไว้ลดอาการพกช้ำ ปวด บวม หลังการผ่าตัดครับ, Cotton buds เอาไว้ทำความสะอาดโพลงจมูกคู่กับ นอมอลซาลีน ครับ และสำลีก้อน เอาไว้เช็ดทำความสะอาดหน้า ในระหว่างที่ยังล้างหน้าแบบปกติไม่ได้ ส่วนที่ลืมเค้าไม่ได้เลย ก็คุณยา หยู๋นหน๋านไป่เย้าครับ ทานเธอมาสองวันก่อนขึ้นเขียงแล้ว ช่วยเราทีเถอะคุณหยู๋น  
ว๊าว จะได้ทำดั้งแล้ว วันนี้20 แล้ว ตื่นเต้นใช่ไหมเอ่ย ยังไงก็พักผ่อนเต็มที่ทำจิตใจเบิกบานพร้อมหล่อได้เลยจ้า
เคยเห็นรีวิวน้องผู้หญิงคนนึงทำที่พิษณุโลกมา ไม่แน่ใจว่าหมอท่านเดียวกันป่าว แต่สวยมาก
ทำเสร็จอัดน้ำมะพร้าวไปเยอะๆนะครับ ขอให้โชคดี
เราก็เพื่งไปทำเมื่อวันพฤหัสบดี (21 ก.พ. 56) ที่ผ่านเอง เี๋ดี๋ยวจะเอารีวิวมาให้ชมนะคะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-26 23:46:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกหลังผ่าตัด 7 วัน อาการบวมที่ใบหน้าลดลง ตอนนี้เห็นจมูกเป็นสันแล้ว ทรงจมูกก็ถือว่าอยู่ในระดับที่พอใจ เพราะที่จริงแล้วอยากให้ปลายจมูกพุ่งเป็นหยดน้ำมากกว่านี้ คืออยากมีแค่นิดเดียวก็ยังดี แต่คุณหมอแนะนำว่ากลัวว่าปลายจมูกจะทะลุ ก็เห็นด้วยกับคุณหมอเหมือนกันครับ เพราะผมไม่ต้องการมาตามแก้ไข จมูกตอนนี้ก็ถือว่าพอใจมากแล้ว ต้องขอขอบคุณคุณหมอมากครับสำหรับ ดั้งโด่งอันนี้ ผมจะถ่ายภาพมาฝากเพื่อนๆเรื่อยๆนะครับ ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้