ดู: 1089|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอภูหรือหมอพีระดีค่ะ ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปปรึกษามาแล้วทั้ง 2 หมอค่ะ

ปรึกษาเรื่องตัดปีกกับเสริมจมูก

เรื่องตัดปีกจมูกหมอทั้ง 2 ท่านพูดในทางเดียวกันตัดได้นิดหน่อยตัดแล้วจะได้เป็นรูปทรงนี้(พูดเหมือนกัน) แต่ความรู้สึกคือหมอภูจะตัดได้เยอะกว่าหมอพีระ หมอพีระบอกตัดได้นิดเดียว

เรื่องเสริมจมูก  เราเป็นคนปลายใหญ่ค่ะ สังเกตจากเวลาถ่ายรูปจมูกจะดูใหญ่โตมาก เลยถามคุณหมอทั้ง 2 ท่าน หมอพีระบอกเสริมได้ไม่มีปัญหาเสริมเฉพาะดั้งแต่จะได้โด่งไม่เยอะ  ส่วนหมอภูบอกว่าอย่าเสริมดีกว่าตัดแค่ปีกพอ

ส่วนเรื่องคิว หมอพีระทำได้เลย  หมอภูเร็วสุดคือเมษา

ตอนนี้เราเลยเริ่มลังเลว่าจะทำที่ไหนดีกว่ากันค่ะ ที่จริง ใจได้ทั้ง 2 หมอ เพราะความรู้สึกอยากทำเท่าๆกัน แต่เอนไปที่หมอภูนิดๆ แต่ติดที่คิว อยากทำมีนา ถ้าทำหมอพีระก็ทำได้เลย

เพื่อนๆที่มีประสบการณ์ช่วยเลือกหน่อยค่ะ ว่าท่านไหนดี อยากได้แบบธรรมชาติ เพราะที่บ้านไม่ให้ทำค่ะ
หมอภูก็ดีนะคับ ผมก่พึ้งทำหมอภูมา 2 สัปดา แอดไลมาคุยได้ๆ lidhozxer
หมอภูก็โอนะค่ะ ถ้าเจ้าของกระทู้อยากทำกับคุณหมอภูอยู่แล้วน่าจะรอนะค่ะ จะได้สมใจด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้