ดู: 16433|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] สอบถามผู้รู้เกียวกับโบท๊อกคะ ระหว่าง Botulax กับ Neuronox

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามผู้รู้เกียวกับโบท๊อกคะ ระหว่าง Botulax กับ  Neuronox ตัวไหนที่มันลงและเรียวได้ผลมากกว่ากันคะ
(ตอนนี้ลังเลคะ ไม่รู้จะเลือกทำตัวไหนดี )
ถ้าเป็นของแท้ก้พอๆกันนคะ ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-11 23:10:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ sukunyaka คะ สอบถามนิดนึงคะ ถ้าตามคลีนิกเนี้ย เรามั่นใจได้ไหมคะว่าแท้อ่ะ
สอบถามนิดนึงคะ ถ้าตามคลีนิกเนี้ย เรามั่นใจได้ไหมคะว่าแท้อ่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 18:55:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
VesPAGiRL2   งงอ่า  จะตอบหรือจะถามอ่า  ^^
ตอนนี้ทูเลกมาแรงค่ะ  ถ้าเอาให้ชัวร์แบบมั่นใจว่าแท้ก้อสั่งแบบสูญญากาศนะค่ะ  
เราว่าแล้วแต่คนนะ เพราะเราใช้ของ Neuronox ไม่ได้ผลเท่าที่ควรจ้า แต่บางคนใช้ยี่ห้อเดียวกันยูน้อยกว่ายังเรียวเลย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 19:02:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Botulax กับ Neuronox  เห็นว่าราคาพอๆกัน  เอาไงดีน๊าๆๆๆ????
นีรูน็อกซ์บางคนลงบางคนก็ไม่ลงอ่ะ มันอยู่ที่หมอกับตัวเราเองด้วยแหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้