ดู: 1462|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากขอความคิดเห็นเพื่อนๆหน่อยคะ^^

[คัดลอกลิงก์]
คือ ตอนนี้เริ่มตัดสินใจได้แล้วว่าจะทำจมูก ที่ดูไว้คือที่วีคูน คลีนิคค่ะ^^ แต่ยังไม่ได้เข้าไปเจอคุณหมอเลย ว่าจะเข้าไปวันที่นัดทำเลยอะค่ะ ตอนนี้เลยดูๆอยู่ว่าอยากได้แบบไหน เลยอยากให้เพื่อนๆช่วยดูหน่อยอะค่ะ ว่ามันพอจะเข้ากับหน้ามั้ย และสภาพจมูกมันพอจะเป็นไปได้มั้ย    สุดท้ายแล้วคงต้องอยู่ที่คุณหมอพิจารณาอีกทีอะค่ะ ว่าจมูกจะไปรอดป่าว55 ยังไงช่วยๆดูคร่าวๆให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ^^

หน้าตรงค่ะ

ด้านข้างค่ะ แบนมาก อะ T^T

แบบที่ดูๆไว้ค่ะ อยากทำประมาณนี้ แต่ไม่รู้จะรอดป่าว ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ

แล้วดูจากสภาพแล้วเราอาจต้องตัดปีกมั้ยอ่าคะ ?? รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค๊าบบ^^
แนะนำให้ฉีด filler นะคะ ไม่ทราบว่าน้องสนในไหม พอดีพี่แนะนำเพื่อนๆไปฉีด ก้ออกมาสวยธรรมชาติดีนะคะ อีกอย่างไม่เจ็บด้วย
เห็นทุกคนที่ไปฉีดฟิลเลอร์ สุดท้ายก็ต้องไปเสริมด้วยซิลิโคนกันแทบทุกคน เพราะฟิลเลอร์มันสลายไปได้เอง ภายใน 1-2 ปี
เห็นทุกคนที่ไปฉีดฟิลเลอร์ สุดท้ายก็ต้องไปเสริมด้วยซิลิโคนกันแทบทุกคน เพราะฟิลเลอร์มันสลายไปได้เอง ภายใน 1-2 ปี
ผมว่าทำได้นะคับ เพราะจมูกไม่ใหญ่ ไม่ต้องตัดปีก สวยแน่นอนคับ
ทำแล้วต้องสวยแน่เลย แต่ควรเลือกทรงดีๆนะค่ะ ให้รับกับหน้าเรา
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 17:29:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย noowinaka เมื่อ 2013-2-11 09:05
แนะนำให้ฉีด filler นะคะ ไม่ทราบว่าน้องสนในไหม พอดีพี่แน ...

ตอนแรกว่าจะฉีดดูทรงก่อนเหมือนกันค่ะ แต่กลัวต้องขูดออกตอนจะเสริมซิลิโคนเลยเลือกแบบซิลิโคนเลยดีกว่า แหะๆ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 17:30:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย evena เมื่อ 2013-2-11 09:45
เห็นทุกคนที่ไปฉีดฟิลเลอร์ สุดท้ายก็ต้องไปเสริมด้วย ...

9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 17:30:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Leejunki21 เมื่อ 2013-2-11 12:48
ผมว่าทำได้นะคับ เพราะจมูกไม่ใหญ่ ไม่ต้องตัดปีก สวยแ ...

ขอบคุณคร่าา ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 17:30:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kikudonut เมื่อ 2013-2-12 11:50
ทำแล้วต้องสวยแน่เลย แต่ควรเลือกทรงดีๆนะค่ะ ให้รับกั ...

ขอบคุณนะคะ^^
น่าตาน่ารักนะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-13 15:29:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย opal2530 เมื่อ 2013-2-13 03:06
น่าตาน่ารักนะคะ

ขอบคุณค๊าบบ คุณopal ก็น่ารักนะคะ^^
สุดท้ายก้แล้วแต่นะคะ แต่ก่อนทำศึกษาดีๆก่อนทำน้า ^^
จองๆหนูอยากให้ไปคุณกับคุณหมอก่อนวันทำจริงแต่ยังไงถ้าหมอเก่งก็ทำตามความต้องการเราได้เจ้าค่ะ
ที่วีคูณก็สวยคะ แนะนำให้ทำแบบหยดน้ำนะคะ เอาแบบสโลปหน่อยๆ ถ้าพุ่งมากไปก็ไม่สวย ตรงหัวตาอย่าเอาสูงมากนะคะ เดี๋ยวหน้าจะดูแข็งไปคะ
พื้นฐานดีอยู่แล้วไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงเรย จมูกคิมแต ก็สวยนะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้