ดู: 8434|ตอบกลับ: 57
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ร้อยไหมหน้าเรียว stem cell+โบท็อกซ์ ยกกระชับหน้า เอเมดคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fabio_zuza เมื่อ 2013-2-8 19:08

สวัสดีคับ วันนี้จะมาคุยเล่าประสบการณ์ร้อยไหมยกกระชับหน้า เอเมด ทองหล่อ ภาพบนนี่ถ่ายวันที่ไป

ทำคับที่ตัดสินใจร้อยไหมด้วยอายุที่เพิ่มมากขึ้นทำให้ต้องเพิ่มการดูแลตัวเอง โดยเฉพาะใบหน้าต้องเน้นจัดหนักหน่อย

ตามประสาผู้ชายยุคใหม่ที่ต้องดูแลตัวเอง เพราะพอมาถึงจุดคิดว่าไอ้ที่ทำๆมาเริ่มเอาไม่อยู่แล้วเลยลองเปลี่ยนบ้าง

หวยเลยมาออกที่ร้อยไหมนี่แหละคับ

Step2 ขั้นตอนการเตรียมตัวก่อนทำไม่ยุ่งยากใช้ชีวิตปกติชิวๆเลยครับนัดคิวคุณหมอช่วงบ่ายไปถึงน้องพนักงาน

จัดแจงพาไปMaskยาชา ช่วงบริเวณแก้ม คาง ของผมคุณหมอร้อยไหมstem cell ช่วงบริเวณแก้มเพราะผมต้องการ

แก้ปัญหาเวลายิ้มแล้วรอยร่องแก้มมันจะดูลึกอย่างในภาพเลย

ตอนแรกผมทำใจแล้วว่าอาจมีเจ็บบ้าง ก่อนทำก็ถามเพื่อนที่เคยร้อยไหมบางคนบอกเจ็บบางคนไม่เจ็บ

ตรงนี้ผมเลยขอไม่ฟันธงนะคับเพราะแต่ละคุณหมอคงมีน้ำหนักมือหรือเทคนิคไม่เท่ากัน เลยจะขออธิบายแค่ในข้อมูลส่วนตัว

ที่ผมทำมานะแล้วกัน คุณหมอมือเบาไม่เจ็บเท่าไรแต่รู้สึกตึงๆเวลาหมอดึงเข็มออก คุณหมอบอกว่าอีก2เดือน

จะยิ่งเห็นผลมากขึ้นลองดูภาพหลังทำคับ(สุดท้ายขอบคุณน้องฟาที่ให้ยืมloginคับ)

นี่เป็นภาพที่ถ่ายหลังทำเสร็จและรูปปัจจุบันครับถ่ายตอนไปทำงาน

ทำฟรีป่ะ เห็นที่มารีวิวๆ นี่ทำฟรีไม่ก็ได้ส่วนลดทั้งนั้น เพื่อมาเป็นหน้าม้า
หล่อเลย  ....
หล่อไปเลย.....
เท่าไรอ่ะครับ.
เท่าไรคะ อยู่ได้กี่ปีคะ
อยากสวยบ้าง ราคาเท่าไรคะ
ทำแล้วรับประกันผลรึเปล่าคะ
อยากสวยอะแงๆ
หน้าเรียวได้รูปมากอ่ะคะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-12 17:01:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกคนค๊าบ สำหรับคำถามที่ว่าผมได้ส่วนลดหรือทำฟรี? ขอตอบว่าได้ส่วนลดคับ เพราะผมเปิด member ที่นี่อยู่แล้ว ต่อให้ผมไม่ได้มาเขียนในนี้ผมก็ได้ส่วนลดคับแค่เมื่อก่อนผมคือคนเสพกระทู้ดูรีวิวแต่วันนี้เมื่อผมไปทำมาก็เลยมาลงแชร์บ้างก็เท่านั้นฮะ เห็นคนทักกันเยอะว่าหน้าผมเรียวจนบางคนนึกว่าไปทำจมูกมาด้วยซ้ำ  

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้องปรึกษาคุณหมอก่อนมั้ยหรือเข้าไปทำได้เลยคะ
หล่อค่ะแถมแอบเท่อีกด้วยสมัยนี้คงไม่แปลกหรอกค่ะทีผู้ชายจะดูแลตัวเองแฟนเราก็เป็นค่ะ
เอาใจช่วยน่ะค่ะ สู้ๆค่ะ !!

ขอให้สวยวัน สวยคืนน่ะค่ะ อิอิ
หล่อขึ้นมากค่ะ อยากทำบ้าง ราคาเท่าไรค่ะ
พอดีเลยครับมาเจอผู้ชายทำ ผมเจอแต่ผู้หญิงทำเลย ไม่รู้ว่าถ้าผู้ชายจะได้ผลเหมือนกันหรือเปล่า

ขอบคุณกระทู้นี้มากๆครับ
หล่อเลย รูปหน้าดีมากๆ
หน้าตาดีอยู่แล้วค่ะ ทำออกมายิ่งดี
ดูเด็กขึ้นเยอะเลยครับ หล่อๆ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-19 19:12:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค๊าบ
หล่อเลยครับ ขอราคาหน่อยครับ
หล่อมากกกกก...สนใจอยู่เหมือนกันเลยคร้าทำหน้าเรียวขอบคุณที่มาแชร์ประสบการณ์นะค้รา
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-5 18:34:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีใจครับที่รีวิวของผมยังพอมีประโยชน์บ้าง ขอย้ำอีกนิดว่าเป็นประสบการณ์ในมุมส่วนตัวของผมนะครับถ้าใครสนใจทำก็ขอให้หาข้อมูลให้ดีๆ โชคดีทำมาถูกใจกันทุกคนนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้