ดู: 16364|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอโอภาส พิณไชย อีกหนึงทางเลือกของเชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nupednoi เมื่อ 2013-2-4 16:22

ก่อนทำค่ะ เป็นคนมีปลายนิดนึงแต่สันดั้งไม่มีเลย หลังทำแล้วโดยส่วนตัวพอใจมาก ไม่ได้ต้องการให้โด่งมากอยู่แล้วว
คุณหมอทำดีมากค่ะ ใส่ใจทุกรายละเอียด เราทำหนึ่งชั่วโมงครึ่ง...คุณหมอใส่ซิลิโคนใต้กระดูก ทำให้มั่นใจได้มากว่าไม่เบี้ยว
แต่แกนเราเล็กเพราะเราเปนคนจมูกเล็ก อิอิ ตอนแรกว่าอยากแก้แต่ก้ไม่อยากเจ็บตัว พอใจสุดๆค่ะ

หลังทำได้ 1 อาทิตย์ ปลายแหลมกลัวทะลุมากกก

ทำได้ 15 วันแล้วค่ะ  

อันนี้ล่าสุดทำได้ 23 วันอยู่เล้ย ยยย  

หมอเดียวกันเลยคะ...ทำสวยเป็นธรรมชาติ ส่วนตัวพอใจมากคะ... คุณหมอใส่ใจมากๆคะ
ทำมาแล้ว แต่ไมมันเหมือนไม่โด่งไม่รุ้ หรือต้องรอ อีกเปนเดือน เพิ่งทำได้3 วัน ดูมันจะเหมือนๆเดิม มีสัน แแค่นั้น
ก่อนทำตัวเองได้เอารูปให้หมอดู หรือ บอกทรงหมอมั้ยคะ?  พอดีคิดอยุ่ว่าจะไปทำที่นี่ค้าาา
สอบถามหน่อยจ้า อยากเหนทำมาวันแรกจะช้ำมากไม้อ่า พอดีจะไปทำเหมือนกัน
หมอเดียวกันทรงเดียวกันเลย อิอิ
เห็นละอยากไปทำ สวยมากค่ะ
จมูกมุมข้างสวยเป๊ะมากค่ะ
อยากทำบ้างจัง ราคาเท่าใหร่หรอค่ะ มีเบอร์ติดต่อหมอเปล่าค่ะ คนทำน่ารัก สดใสมากกกกกกกกกกกกกก

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนค่ะ 053220641  โพสต์ 2013-2-26 22:48
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-5 10:23:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Poipalace เมื่อ 2013-2-5 00:06
หมออยู่ตรงไหนของเชียงใหม่หรอ มีเวปหรือเปล่ากำลังหม ...

อยู่ในคอนโดฮิลไซด์ค่ะ ติดกับทางเข้าหมูกะทะสุคนธา
หมออยู่ตรงไหนของเชียงใหม่หรอ มีเวปหรือเปล่ากำลังหมอตัดปีกกับทำปากสวยๆที่เชียงใหม่อะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-4 17:59:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kingblue เมื่อ 2013-2-4 17:10
สวยจังเลยคัฟ >

ขอบคุนค่ะ
สวยจังเลยคัฟ ><
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้