ดู: 16332|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอโอภาส พิณไชย อีกหนึงทางเลือกของเชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nupednoi เมื่อ 2013-2-4 16:22

ก่อนทำค่ะ เป็นคนมีปลายนิดนึงแต่สันดั้งไม่มีเลย หลังทำแล้วโดยส่วนตัวพอใจมาก ไม่ได้ต้องการให้โด่งมากอยู่แล้วว
คุณหมอทำดีมากค่ะ ใส่ใจทุกรายละเอียด เราทำหนึ่งชั่วโมงครึ่ง...คุณหมอใส่ซิลิโคนใต้กระดูก ทำให้มั่นใจได้มากว่าไม่เบี้ยว
แต่แกนเราเล็กเพราะเราเปนคนจมูกเล็ก อิอิ ตอนแรกว่าอยากแก้แต่ก้ไม่อยากเจ็บตัว พอใจสุดๆค่ะ

หลังทำได้ 1 อาทิตย์ ปลายแหลมกลัวทะลุมากกก

ทำได้ 15 วันแล้วค่ะ  

อันนี้ล่าสุดทำได้ 23 วันอยู่เล้ย ยยย  

สวยจังเลยคัฟ ><
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-4 17:59:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kingblue เมื่อ 2013-2-4 17:10
สวยจังเลยคัฟ >

ขอบคุนค่ะ
หมออยู่ตรงไหนของเชียงใหม่หรอ มีเวปหรือเปล่ากำลังหมอตัดปีกกับทำปากสวยๆที่เชียงใหม่อะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-5 10:23:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Poipalace เมื่อ 2013-2-5 00:06
หมออยู่ตรงไหนของเชียงใหม่หรอ มีเวปหรือเปล่ากำลังหม ...

อยู่ในคอนโดฮิลไซด์ค่ะ ติดกับทางเข้าหมูกะทะสุคนธา
อยากทำบ้างจัง ราคาเท่าใหร่หรอค่ะ มีเบอร์ติดต่อหมอเปล่าค่ะ คนทำน่ารัก สดใสมากกกกกกกกกกกกกก

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนค่ะ 053220641  โพสต์ 2013-2-26 22:48
จมูกมุมข้างสวยเป๊ะมากค่ะ
เห็นละอยากไปทำ สวยมากค่ะ
หมอเดียวกันทรงเดียวกันเลย อิอิ
สอบถามหน่อยจ้า อยากเหนทำมาวันแรกจะช้ำมากไม้อ่า พอดีจะไปทำเหมือนกัน
ก่อนทำตัวเองได้เอารูปให้หมอดู หรือ บอกทรงหมอมั้ยคะ?  พอดีคิดอยุ่ว่าจะไปทำที่นี่ค้าาา
ทำมาแล้ว แต่ไมมันเหมือนไม่โด่งไม่รุ้ หรือต้องรอ อีกเปนเดือน เพิ่งทำได้3 วัน ดูมันจะเหมือนๆเดิม มีสัน แแค่นั้น
หมอเดียวกันเลยคะ...ทำสวยเป็นธรรมชาติ ส่วนตัวพอใจมากคะ... คุณหมอใส่ใจมากๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้