ดู: 1799|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] ถามคนที่เคยตัดกรามมาค่ะ เรื่องระยะเวลาพักฟื้น

[คัดลอกลิงก์]
อยากตัดกรามมากค่ะ เป็นคนกรามบาน โหนกแก้มใหญ่ เพื่อนบอกถ้าเป็นผู้ชายคงหล่อ - -!

แต่ติดที่ต้องทำงานเป็นมนุษย์เงินเดือน  1 ปีลาพักร้อนได้แค่ 10 วัน

อยากทราบว่าคนที่เคยตัดกรามมาแล้ว ใช้เวลาพักฟื้นหลังจากทำกันกี่วันคะ ถึงไปทำงานกัน

10 วันนี่หน้ายังบวมมากรึเปล่าคะ

ตอนนี้ตัดสินใจแก้ปัญหาโดยการเสริมคางค่ะ รู้ว่าเป็นการแก้ปัญหาไม่ถูกจุด แต่ก็หวังว่ามันจะช่วยอะไรได้บ้างค่ะ
10น่าจะออกจากบ้านได้แต่ยังไม่ยุบดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้