ดู: 6166|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำร้านทำเลเซอร์กำจัดขนด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ใครเคยไปทำเลเซอร์กำจัดขนมาแล้วบ้างคะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เอาร้านที่แบบว่า ราคาไม่แพงเว่อร์นะคะ งบน้อยแต่อยากเนียนค่ะ ขอบคุณค่ะ
ผู้หญิงเราส่วนใหญ่มักมีปัญหากวนใจเรื่อง ขน ขน ไม่ว่าจะเป็นขนรักแร้ หน้าแข้ง ต้องโกนต้องถอนเป็นประจำทำให้เกิดรอยดำและแผลตามมา ทำให้ต้องหาวิธีในการรักษาซึ่งมีด้วยกันหลายวิธี สำหรับวิธีที่จะแนะนำให้สาวๆๆ ทราบเป็นการใช้เลเซอร์ในการรักษาเพื่อกำจัดขนซึ่งเป็นเครื่องเลเซอร์ที่มีความยาวคลื่น 1064 นาโนเมตร สาวๆที่มีหนวดเครา ขนอ่อนบริเวณใบหน้า หรือขนรักแร้ และขนหน้าแข้ง ก็สามารถกำจัดออกได้ด้วยเลเซอร์ชนิดนี้ทั้งสิ้น แต่ควรทำติดต่อกันอย่างน้อย 5 -6 ครั้ง โดยทิ้งช่วงห่าง 2 สัปดาห์ ขณะทำไม่รู้สึกเจ็บแต่จะรู้สึกร้อนๆ หลังยิงอาจรู้สึกแดงเล็กน้อยและหายได้เองภายใน 2-3 ชั่วโมง เลเซอร์เป็นลำแสงที่ถูกนำมาใช้หลายกรณี สำหรับด้านความสวยความงาม เป็นการฟื้นฟูผิวใหม่ให้เรียบเนียนสดใสขึ้น หลังยิงเลเซอร์ชนิดนี้จะทำให้ผิวเรียบเนียน โดยไม่เกิดแผลตกสะเก็ด สามารถกำจัดขนได้ทุกส่วน...ปลอดภัย....สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที เอส.พี.คลินิก สาขา อเวนิว เมเจอร์รัชโยธิน 02-9394851-2  เปิดบริการทุกวัน
เข้าไปตาม ลิงค์นี้คะ  http://www.ensogo.com/thailand/  
ชื่อร้าน อิมเมจินี่  มีเก๋ เป็นพรีเซนเตอร์
กำจัดขนรักแร้ ทำ 4 ครั้งลดเหลือ 3800 กว่า ๆ   ถูกมาก ต้องรีบหน่อยคะ ราคาเปิดร้านใหม่
เราไปทำมาแล้วคะ ร้านสะอาด ดูดี ทำครั้งแรกก็เนียนคะ
เคยยิงไอพีแอลไม่ให้หนวดขึ้นอ่ะ น้ำตาไหลเยย เจ็บมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ได้ผลเฮะ หนวดไม่ขึ้นมาสามเดือน จากนั้นก็ม่ะได้ไปยิงต่อ แบบว่ามานเจ็บง่าาาาาาาา

แสดงความคิดเห็น

พึ่งไปทำหนวดมาสดๆร้อน แต่ไม่เจ็บแฮะ เครื่องชื่อไรน้า ที่นิรันดา  โพสต์ 2011-11-7 17:47
น้ำมันกำจัดขนแถวสนามหลวงอ่ะ วางแบกะดิน ราคา 200 เอง ได้ผลดี แฟนใช้อยู่ ขนหายไปประทาณ 6 เดือน ก็ขึ้นใหม่ แต่ขึ้นน้อยลง  คนคิดว่ามันไม่ได้ผลเพราะมันถูกและแบกะดิน แต่ได้ผลกว่าเข้าครอสเป็นหมื่นอีก
ที่เล็อแบ็งคอ็อ สาขาประชานิเวศค่ะ เป๊ะมาก ขนสักเส้นก็ไม่เหลือ พอดีเราไปเลเซอร์ที่นี่มา เป็นเครื่องของ อเมริกาไว้ใจได้ เพราะเราเห็นหลายๆที่เอาเครื่องจีนแดง มาราคาเท่ากันแต่ระวังไม่เห็นผลนะค่ะ ถ้าดีจริงคุณหมอต้องยิงให้ อย่าให้พนักงานยิงนะค่ะ จุ๊ฟๆ
ตอนนี้มันจะมีพวกที่ขายเป็นดีลค่ะ เพิ่งซื้อให้พี่สาวไป ND Yag 5 ครั้ง 2490
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้